• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pug đẹp trai khoai to thiếu thốn tình thương !!!

BoomBonChen

Lâu lâu mới ngồi coi lại hình của tục tưng nhà mình, sẵn dịp lựa luôn mấy tấm post lên khoe anh em diễn đàn vietpet cho vui cửa vui nhà. Chú em nhà mình tên Moon, được 1 tuổi rưỡi (hiện đang ráo riết tìm "nửa kia" :">).

Hình lúc 2 tháng tuổi. Trừ lúc ngủ ra thì ko lúc nào đáng yêu :)). Dáng học sinh nhưng mặt là cố của phụ huynh luôn rồi, nói chung là mặt rất ... ba gai

Lớn lên tuy có đẹp trai nhưng mặt vẫn rất ba gai 8->. Lúc này tên nó được đổi thành "Moon sầu đời"

Tướng ngồi rất bê đê :)) đặc trưng của Pug luôn

Bị nhốt vì quá phá ~~~> đang khóc hận trong lòng

Cơn thịnh nộ của Moon khi bị cướp đồ chơi

Và đây là khuôn mặt kinh điển của em nó khi đói. Đòi ăn rất lưu manh. 1 lần nữa Moon được đổi tên thành "Moon du đãng"

Dior90

Lâu lâu mới ngồi coi lại hình của tục tưng nhà mình, sẵn dịp lựa luôn mấy tấm post lên khoe anh em diễn đàn vietpet cho vui cửa vui nhà. Chú em nhà mình tên Moon, được 1 tuổi rưỡi (hiện đang ráo riết tìm "nửa kia" :">).

Hình lúc 2 tháng tuổi. Trừ lúc ngủ ra thì ko lúc nào đáng yêu :)). Dáng học sinh nhưng mặt là cố của phụ huynh luôn rồi, nói chung là mặt rất ... ba gai

Lớn lên tuy có đẹp trai nhưng mặt vẫn rất ba gai 8->. Lúc này tên nó được đổi thành "Moon sầu đời"

Tướng ngồi rất bê đê :)) đặc trưng của Pug luôn

Bị nhốt vì quá phá ~~~> đang khóc hận trong lòng

Cơn thịnh nộ của Moon khi bị cướp đồ chơi

Và đây là khuôn mặt kinh điển của em nó khi đói. Đòi ăn rất lưu manh. 1 lần nữa Moon được đổi tên thành "Moon du đãng"
Trông mặt e nó thật bựa :D , heheheehe . chúc cún luôn khỏe mạnh nha :X

đẹp trai thế thì không sợ ế vợ..hi..hi..cắt móng chân cho thằng cu đi nhe..dài lắm rồi đó..

e cái 1 e Pug cái đc 9t rùi ko bjk có vừa lòg a Moon ko nữa
nếu đc e sẽ bàn lại với mẹ xem sao vì e cũg đag mún tìm 1 nửa cho pé nhưg phải đc mẹ đồg ý
có gì lh số 01227799312 hay nick pepuppy_nolovely@yahoo.com
nếu cần hình thì add yahoo e sẽ gửi cho coj nha

BoomBonChen

Trùi nhà bạn nuôi được Pug 9t rồi cơ à. Em Moon nhà mình sung sức lắm, hy vọng cũng "làm nên cơm nên cháo" :">. Để mình add nick bạn.

mó mới 9 tháng tuổi thuj chứ ko phải 9 tuổi wậy hơn đực nữa chẳg ra dág con gái đi đâu ai cũgg tưởgg là thằgg =))

xu.lady

.hg

hìh như mắt nó py lác haz? :(
.........................................................................................................................................................................................................................................................................................