• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

pitbull nhà mình

xoaykiem

Member
Lúc 8 tháng tuổi mình đã đưa post ảnh lên DĐ , bây giờ Pit nhà mình gần 2 tuổi rồi

:D:D:D

mr_hung

Member
Nhìn em Pit nhà ta dạo này hoành tráng quá, mà dây xích đồng chí xoáy kiếm sắm cho bé nhìn khủng thật! Chúc bạn có chó đẹp, khi nào pít lên chức bố thì chia sẻ với anh em trong diến đàn nhé..:)

xoaykiem

Member
To: Mr Hung
Thanks Pác , chắc là khoảng gần tháng nữa em nó được làm bố rồi đấy ạ!
:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

trangphuong

Active Member
Bit bull rất đẹp loại này cho tập đu lốp và kép xe là ok nhất.
Cũng rất tiếc đôi ta, giá mà thẩm mỹ thì sẽ đẹp và ngầu hơn.
Thân!

xoaykiem

Member
em của bạn đẹp thật

cho mình đăng ký một xuất làm thông gia nhé

à mà bạn ở đâu vây.........................................

To :Zin Zin
Em ở Bằch Đằng , pác cứ chọn ngày ,chọn h đẹp đi,wa nhà em cho cưới luôn kakaka
:D:D:D:D:D:D:D:D

TO:TRANGPHUONG
Em cũng mới tập nuôi dòng này ít lâu , chưa có nhiều kinh nghiệm mong pác chỉ giáo

thuan_SG

Member
Em nó đẹp thật , nhưng sao bạn không cắt tai và đuôi em nó nhìn cho ngầu vậy ban.

trangphuong

Active Member
TO:TRANGPHUONG
Em cũng mới tập nuôi dòng này ít lâu , chưa có nhiều kinh nghiệm mong pác chỉ giáo
Pit bull mình cũng chỉ tham khảo qua mấy cái video thôi, về kinh nghiệm mình = con số 0 luôn...ka..ka..nhưng nói gì thì nói thấy cái xích to đeo ở cổ đã phần nào hiểu bạn rồi, không có king nghiệm mà chơi xích đúng kiểu ha....:D...

Em nó đẹp thật , nhưng sao bạn không cắt tai và đuôi em nó nhìn cho ngầu vậy ban.
Pit bull thì chỉ cắt tai thôi bạn ạ, sao lại cắt cả đuôi?

xoaykiem

Member
To: TrangPhuong
Từ lúc trước đến h , thằng ku Pit nhà em chỉ cao thêm khoảng 5-6cm thôi ạ, nhưng no nặng thêm cỡ khoảng chục kg.
Em cũng đi làm suốt ngày nên dạy nó không được nhiều, nhốt trên sân dép ,quần áo có hôm nó cho đi cả dàn, tức mà không làm gì được:D:D:D:D:D:D:sigh::sigh:

trangphuong

Active Member
To: TrangPhuong
Từ lúc trước đến h , thằng ku Pit nhà em chỉ cao thêm khoảng 5-6cm thôi ạ, nhưng no nặng thêm cỡ khoảng chục kg.
Em cũng đi làm suốt ngày nên dạy nó không được nhiều, nhốt trên sân dép ,quần áo có hôm nó cho đi cả dàn, tức mà không làm gì được:D:D:D:D:D:D:sigh::sigh:
Vậy là cu Pit tầm 30kg bây giờ mà có thời gian tập luyện là ok nhất, em cho nó cái lốp xe máy cho nó gặm thì nó sẽ không gặm đồ nữa...
Hoặc tập theo link này.
- http://www.youtube.com/watch?v=jbZpoyIYHGM&feature=related
- http://www.youtube.com/watch?v=iaeHmEMiBUc&feature=related

hungvu

Member
thằng cu này nhìn càng ngày càng đẹp a xoaykiemn nhỉ. bảo ra a mấy lần mà chưa có cơ hội ra đc.:D

xoaykiem

Member
Khi nào rảnh wa tớ chơi, thế ku em nhà Hungvu thế nào rồi ? post lên đi cho đông vui DĐ
:D:D:D