• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

PITBULL -MÁCH- Lần đầu xuất hiện tại HẢI DƯƠNG

tuanhd

Member
Anh Tuấn ơi mấy em rot nhà em có nhu cầu , không biết Mách nhà anh có đáp ứng được không ah8->
chơi luôn đi em chỉ sợ rott nhà em toàn hàng khủng em ko dám cho nó chơi thôi,chứ anh thì thoải mái đi. em dám ko =))=))=))

Boy Hai Phong86

Active Member
8->
chơi luôn đi em chỉ sợ rott nhà em toàn hàng khủng em ko dám cho nó chơi thôi,chứ anh thì thoải mái đi. em dám ko =))=))=))
dám chứ sao không em chỉ sợ Mách nhà anh chơi vào rồi không muốn rút ra thì hỏng hichic8->

tuanhd

Member
8->

dám chứ sao không em chỉ sợ Mách nhà anh chơi vào rồi không muốn rút ra thì hỏng hichic8->
tí nữa a có nhiệm vụ lái xe đưa em MÁCH BÒ đi giải ngố với 1 em cái ở HẢI PHÒNG rồi Dũng ơi.:))chưa được xem phối giống lần nào đây là dịp ko thể bỏ qua để lấy kinh nghiệm:))

quá đẹp và quá khủng ........................Chúc mừng bác , e xem có clip nào của mách bò đánh ko , up lên cho ae cùng mãn nhãn đi ạ

tuanhd

Member
có clip nhưng ko pot lên đây được bạn à....................................;););)

my_lucky

Active Member
Nếu Tuấn ko tiện post lên Vp vì phạm nội quy thì tuấn post sang pitbullvn cùng thưởng lãm nhé.....thanks!