• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

pitbull Hạ Long thách đấu ????

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
chả là Hạ Long mình có 1 chú pitbull mà không có đối thủ nay post lên đây mong tìm được đối thủ xứng tầm để quyết tử chiến ????=))=))
đây là hình em nó :

NChuChu

Vietpet sponsor
con này mà chưa die thì cho Pit còi nhà mình tử chiến báo thù rồi :))

Konica.dog

Member
chả là Hạ Long mình có 1 chú pitbull mà không có đối thủ nay post lên đây mong tìm được đối thủ xứng tầm để quyết tử chiến ????=))=))
đây là hình em nó :

Hoàng ơi, cho quyết đấu với em này nè :">

xoaykiem

Member
Lưu ý là khi giao lưu các bác nhớ đệm bài "hồn tử sĩ" nhé,nếu không thì bọn nó về nó vật cho có mà chạy tóe , pitbull ở việt nam mình bây giờ nó " thiêng " lắm ,không như mấy năm trước đâu ạ !:D

có khi để topic này để làm nơi tưởng niệm các bé:D.ko biết các bé kia được an táng chỗ nào chứ MÁCH nhà em thì xuôi theo dòng sông THÁI BÌNH rồi

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
hề hề các bác tinh thật đấy em định chơi ú òa tý mà các bác lại bóc tem em thế này là sao hả ????:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((