• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pit mới về nhà!!

Sau 1 thời gian nghỉ ngơi tiết kiệm ngân lượng nay mình quyết định mang ẻm đực này về Hà nội!

longtroc

Member
thêm ít ảnh và thông tin về em nó đi bạn ơi :-*:-*:-*:-* cún hay ăn chóng lớn nào

Đúng rồi em ơi!!!Nó được đắp tượng rồi!!!Anh cũng may mà được sở hữu 1 bức vì trót mua phải cháu của nó!!!

boy_armani8x

Active Member
hehe.. cứ thấy Pit đẹp có mặt ở HN là thấy vui rồi :D
em cũng góp 1 cái tượng cho zôm :))

\:D/

cuongmau

Member
A ơi mới thưa con này ở đâu đấy. Các A bên đấy chơi toàn hàng nhập sao mà E theo kịp được.
Cho thêm it ảnh cho Ae phuơng xa chiêm ngưỡng đi A.
Chúc cún hay ăn chóng nhớn.:x:x:x

A ơi mới thưa con này ở đâu đấy. Các A bên đấy chơi toàn hàng nhập sao mà E theo kịp được.
Cho thêm it ảnh cho Ae phuơng xa chiêm ngưỡng đi A.
Chúc cún hay ăn chóng nhớn.:x:x:x
Anh Long trọc của em cũng chơi hàng nhập ngoại rồi đấy!!!Có hàng mới mấy hôm rồi mà em không biết à????:-/:-/:-/:-/:-/:-/

cuongmau

Member
Anh Long trọc của em cũng chơi hàng nhập ngoại rồi đấy!!!Có hàng mới mấy hôm rồi mà em không biết à????:-/:-/:-/:-/:-/:-/
E bây giờ đơn thuơng độc mã rồi A ơi. 1 mình chơi tự do thôi A ạ. Thỉnh thoảng ae bên đấy có j hay alo E qua hóng hớt với nhé.

longtroc

Member
ông bạn ơi hàng là của ông mà tôi vật vã mượn ông về chơi thôi mà =((=((=((=((=((=(( hôm nào rảnh qua thăm lũ cún nhé bạn

@ Cường mẩu:sao giờ em đơn phương độc mã vậy????AE Bắc ninh vẫn đông vui mà!!
@ longtroc:Bạn cần gì phải mượn tôi???Nếu thích cứ giữ lại mà nuôi,bạn cứ từ từ chờ tin hot của tôi!!!!

longtroc

Member
:x:x:x:x tôi thích không chịu được thì mới ôm về chứ bây h đang phấn đấu có chỗ để anh em về chơi chó mà thấy khó quá bạn à