• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pit mới nhập

Đẹp quá,không còn gì để nói ;D ;D ;D ;D
Màu độc quá,không thể thấy con thứ 2 ở hn!!!!!!!!!

Lo Chi Tham

Chào "hoa_thuong" ! Chắc Mình với Bạn cùng niềm đam mê chung rôi ha ! HÒA THƯỢNG THÍCH NUÔI PITT.

little_hanoi

chào bác hoà thượng
bác làm ơn cho em chuộc lại chú pit này kô?Chú pit này em qua Mỹ chơi và mua về kô may bi lạc mất.Hiện em vẫn còn đầy đủ giấy tờ gia phả của chú pit này kem theo cả giấy tờ xuất nhập cảnh.Bác làm ơn cho em chuộc lại em xin hậu tạ bác
Hàng mới đây

cái chấm đen ở lưng đấy em ko nhầm đâu bác ạ
Hàng mới đây

speed_hp

Member
chào bác hoà thượng
bác làm ơn cho em chuộc lại chú pit này kô?Chú pit này em qua Mỹ chơi và mua về kô may bi lạc mất.Hiện em vẫn còn đầy đủ giấy tờ gia phả của chú pit này kem theo cả giấy tờ xuất nhập cảnh.Bác làm ơn cho em chuộc lại em xin hậu tạ bác
Hàng mới đây

cái chấm đen ở lưng đấy em ko nhầm đâu bác ạ
Ua bị mất ah bạn. Nếu thật vạy chủ nhân mới lên làm việc thiện đi. Nếu mất thật thì người ta buồn mà :wall: lắm đấy

speed_hp

Member
Bay lên nào.......................................................................Sao lâu không thấy post hình thế bạn