• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

phốc con =)) con choai choai

mr.bơ

sáng nay 22/4/2009 lên nhà bác bắt con phốc con về ;)) chọn con lành + đẹp nhất trong mấy con ;)) đây là pic của chú ;)) về nhà 2 3 tiếng là nghịch như quỷ :| tiếc là quên ko chụp

Con chó nhật đứng ngoài xem mặt bạn mới ;)) pts cho ảnh sáng lên chứ máy 2.0 chụp chán lắm

con phốc nhỏ thì mới đc hơn 1 tháng ;)) còn con to thì già khắm già khú rồi :) 12 tuổi lận :) sắp 13 :)

mr.bơ

ơ sao ko có ai cm cho em à >"< vắng khách quá >"< các bác cứ khen chê thoải mái đi :(

_NttH_

Member
Chụp thêm nhiều ảnh đi bạn, phải thấy nhiều mới comment được. Chúc chó của bạn khỏe mạnh. Nhớ tiêm phòng cho em nó sớm đi bạn nhé.

yeucho89

Member
chưa hỏi cũng biết tên bé fox là lucky rồi nhìn thấy cái chữ lucky house to đùng.bạn bắt ở đâu vậy ạ?liệu còn bé nào không bạn?

dancingvn

Chó đẹp đó bạn.Mình cũng thích fox nhưng mà chẳng biết mua bao xiền.Híc

mr.bơ

Mình bắt ở nhà bác mình :D Bác ý định cho ko nhưng ngại quá đành để tiền lại :D giá con fox giờ tầm 1 triệu đó ^^ bé này mới hơn 1 tháng nên 2 tháng mình sẽ gọi bác sĩ đến tiêm phòng :D dạo này bận ôn thi nên ít thời gian chụp nắm :x

mr.bơ

Vâng :D 1 tuần nữa em cho đi tiêm ở bsty ^^ nhà bác em chỉ tặng cho người quen chứ ko bán chị ạ ^^ Cảm ơn đã vào spam 2pic của em nhé ^^~ lag quá nên em post hình chậm lắm :| mai post mấy ảnh của chú :D

duongsmile

em fox nhà bạn dễ thương quá. Giờ tìm fox xịn khó quá, bác của bạn có bán không?