• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Phóng sự ảnh Hội yêu Mèo Hà Nội 29.06.2008 - những khoảnh khắc đẹp và đáng nhớ (xem ảnh từ trang 4)

bạn ủng hộ chủ đề này chứ?

• thích

Votes: 7 100.0%
  • không thích

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    7

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
hi hi... em tiếp ảnh hôm đó nhé!

he...he...đây là cún nhà connhangheo- em Mạnh đây, bạn gái Mạnh cũng xinh lắm.:):love struck:
Thôi lần off mèo tới chị sẽ cho Tin nhà chị đến cho XÔM nhé, chụp ảnh cùng Mèo cho vui......nhưng chẳng biết Tin có sủa ầm mỹ lên kg??$-), à thế vừa rồi Lucky nhà bác Cường đến có sủa kg thế cả nhà ơi??( em fox sóc đen xì ý)

hangzin

Dịch giả Vietpet
@chị dieuthuy: phải nói là con Lucky ngoan nhất hội hôm đấy chị ạ. Em trông mèo ở trên bàn, còn đặt con Lucky dưới ghế, thế mà nó cứ ngồi ngoan trên đó, chẳng làm ai phải lo lắng cả. Con cún đấy dễ thương ghê, hội mèo có tiết mục "phiếu bé ngoan" em cũng sẽ phát cho Lucky một phiếu :p

l0ve_cAt

ú hú ảnh dinny xik chưa kìa nhìn iêy ơi là iêu
thanks pác vì đã chụp ch0 e nó

hangzin

Dịch giả Vietpet
love_cat chắc là em họ của thằng bé love_dog đúng không nhỉ? Rất vui vì lần off vừa rồi em đã đến với hội mèo. Mong là em sẽ tham gia với hội mèo dài lâu.
À, chị nhắc hộ các mod nhé, em trai đừng dùng ngôn ngữ @ trên diễn đàn (xik, pác, iêu...). Không nên làm hỏng đi chuẩn mực của tiếng Việt em nhé, với cả cũng rất khó nhìn, nhất là vào mùa hè nóng nực thế này.

l0ve_d0g

Member
A thằng ku này lại vào đây spam rồi :-w.Anh nhắc mày bao lần rồi mà không sửa.Ở đâu ra cái thói đú đởn viết tiếng việt như thế kia :-w.
chị hangzin:Chị nói ai là thằng bé đấy :-w

hangzin

Dịch giả Vietpet
Ô hay, thế muốn chị gọi thế nào. Không thằng bé thì gọi là gì. Chị xưng hô tình cảm thế còn gì nữa :D
Mà cậu em ơi, "ku" cũng là không thuần Việt mà. Sorry em, chị hơi bị kỹ tính :p

tina90

Member
Ô hay, thế muốn chị gọi thế nào. Không thằng bé thì gọi là gì. Chị xưng hô tình cảm thế còn gì nữa :D
Mà cậu em ơi, "ku" cũng là không thuần Việt mà. Sorry em, chị hơi bị kỹ tính :p
Chị ạ em ý là người lịch sự không được gọi là thằng bé mà phải gọi là em dog =))=))=)).Còn em love_cat thì phải gọi là em cat.Love chỉ là họ của hai em ý thôi chị ạ.Vào xem ảnh trả khen mèo nhà ai đẹp khen mỗi mèo nhà mình:shame on you::shame on you::shame on you:

yeucho89

Member
hôm này không có bé mèo bị lạc ở chợ của Neko đi off à các anh chị ơi???nếu có post ảnh cho em xem với nhé.vì sắp tới em nuôi bé hồi hộp không biết trông bé thế nào mà.

PhungPhuong

Vietpet sponsor
Trời ơi. Mới tham gia diễn đàn đc mấy ngày mà lại lỡ ngay buổi off.
Hi, lần sau nếu có off thì hi vọng mình biết. :new: