• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pat - Patoris nhà em!

duynnd

Chào cả nhà, em là Pat!

Mấy bức hình em chụp 02/2009 - xin mọi người cho ý kiến ạ. Thanks cả nhà.

Úi đẹp quá...Ko biết Pat nhà bạn là Nam hay nữ vậy ta??

Mình cũng có 1 chú Golden tên là Gucci :D..Bé Gucci hiện tại dc 1 tuổi 1 tháng rồi :D

Ảnh rõ quá, mới vào tưởng chụp ảnh nghệ thuật nữa chứ, nhìn cảnh phông nền không nghĩ h còn cảnh đó

duynnd

Hi Gucci.

Úi đẹp quá...Ko biết Pat nhà bạn là Nam hay nữ vậy ta??

Mình cũng có 1 chú Golden tên là Gucci :D..Bé Gucci hiện tại dc 1 tuổi 1 tháng rồi :D
kha kha Pat nhà mình là Nam bạn à. Không biết Gucci có muốn kết bạn với anh Pat không? À, chắc là em. Pat nhà mình tháng 6 này mới 1 tuổi. kha kha hy vọng là girl để have a date đi thôi, chúng ta sẽ có Hermes, Chloé, Dolce...

See you Gucci.

duynnd

Thanks

Ảnh rõ quá, mới vào tưởng chụp ảnh nghệ thuật nữa chứ, nhìn cảnh phông nền không nghĩ h còn cảnh đó
HN cảnh như vậy vẫn nhiều lắm, nhưng Q.5 ở tp cũng đẹp. Quá đẹp là đằng khác. Cảm ơn bạn.

Thanh_arch

Member
Bạn cho thêm thông tin về Pat đi, đực hay cái vậy bạn? và Pat bao nhiêu tháng rồi?

Thanh_arch

Member
Xin lỗi ko đọc kỹ bài, bgiò là tháng 6, Pat được 1 tuổi rồi nhỉ? Pat đẹp quá, bạn cho xin địa chỉ hoặc số mobile để mình đến ngắm em nó với.

duynnd

Sorry sorry

Xin lỗi ko đọc kỹ bài, bgiò là tháng 6, Pat được 1 tuổi rồi nhỉ? Pat đẹp quá, bạn cho xin địa chỉ hoặc số mobile để mình đến ngắm em nó với.
Lâu rồi mình không lên mạng nên không biết bạn nhắn. Rất vui lòng, địa chỉ Pat ở 47 Trần Đại Nghĩa HN/ ĐT của mình 0904000890 mình là Duy. Hình như bạn cũng có 1 cô bé Golden thì phải, nếu đúng thì cho kết bạn thôi... Khà khà chờ tin bạn.

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Duy ơi!
Khi nào e của D sinh em bé thì báo cho mình một tiếng nhé! Mình xin đặt một em gái của Duy nhé! Cảm ơn trước
Phạm Cư +84913836157

duynnd

To Phamcu

Duy ơi!
Khi nào e của D sinh em bé thì báo cho mình một tiếng nhé! Mình xin đặt một em gái của Duy nhé! Cảm ơn trước
Phạm Cư +84913836157

Ok bạn. Có gì mình sẽ liên lạc với bạn nhé. Pat cũng đang đi tìm girl friend đây :D