• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nuôi lâu rồi bây giờ mới có thời gian khoe cún ^^

binkynl

Member
Cún nhà mình tên là Bò ( cái nhé ) hiện tại được hơn 7 tháng rồi . Trước mình cũng hay dắt nó đi chơi mà gần đây do có sựu cố nên không cho cún đi chơi được nên ở nhà rảnh rỗi giới thiệu với mọi người :)
Ảnh này là hôm mới về nhà khoảng 2 tháng tuổi

Ảnh này là off hôm 1/8 được anh Tường luckydogy chụp ^^

Ảnh này là được 6 tháng rùi

p/s : xin lỗi vì mình không biết up ảnh to như nào ...

Cún nhà mình tên là Bò ( cái nhé ) hiện tại được hơn 7 tháng rồi . Trước mình cũng hay dắt nó đi chơi mà gần đây do có sựu cố nên không cho cún đi chơi được nên ở nhà rảnh rỗi giới thiệu với mọi người :)

Ảnh này là off hôm 1/8 được anh Tường luckydogy chụp ^^

Ảnh này là được 6 tháng rùi

Nhìn mặt gấu giống hệt con anh mua Kiên à? Con này đực hay cái thế Kiên ?

binkynl

Member
con em là cái anh ạ :p anh đọc bài trả lời của em ở topic của anh rồi ạ ?

Lâu lắm không gặp Bò rồi, trông Bò dạo này da dáng phết rồi em nhỉ :). Hôm nào rảnh tụ tập đi em, đợt vừa rồi anh cũng bận không cho Ben và Bi đi giao lưu được nhiều bây giờ thì đỡ rồi :).

con em là cái anh ạ :p anh đọc bài trả lời của em ở topic của anh rồi ạ ?
Cố gắng chăm Eva nhà mình lớn để khi nào giao lưu còn được góp mặt ? Chó nhà Kiên có đôi mắt láu cá thật, làm anh liên tưởng đến mặt con chó trong phim " "The mask" .

binkynl

Member
Lâu lắm không gặp Bò rồi, trông Bò dạo này da dáng phết rồi em nhỉ :). Hôm nào rảnh tụ tập đi em, đợt vừa rồi anh cũng bận không cho Ben và Bi đi giao lưu được nhiều bây giờ thì đỡ rồi :).
em đang bị gãy tay anh Tường ơi, không đưa nó đi đâu được cả tháng rồi :((

BoAlove

Member
em đang bị gãy tay anh Tường ơi, không đưa nó đi đâu được cả tháng rồi :((
ho^m nao` khoi tay cho bo` le^n ho^` buoi toi giao luu voi anh em nhe' ban., bo` moi ve mau` den thay long xong thanh` mau xam' ah, cai anh? 2 thang' trong bong toi kho nhin wa :D ( sr mod unikey cua em bi loi font)

binkynl

Member
ho^m nao` khoi tay cho bo` le^n ho^` buoi toi giao luu voi anh em nhe' ban., bo` moi ve mau` den thay long xong thanh` mau xam' ah, cai anh? 2 thang' trong bong toi kho nhin wa :D ( sr mod unikey cua em bi loi font)
lúc mới khoảng 2 tháng thì nó màu đen bạn ạ . sau đấy khoảng đến 4 tháng thì màu xám rồi tầm 6 tháng thì dọc lưng đen 2 bên xám :p

Hehe nhìn mặt cún nhà em lưu manh hệt con Eva nhà anh. Không biết mấy tháng thì cho nó ra Vườn Hồng chơi được nhỉ ?

KynLBin

Member
mắt Bò thâm quầng vì mất ngủ :)) đề nghị anh Kiên mua kem mắt về cho Bò bôi đêm =))