• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Những người yêu mèo ở bắc giang

memorise

mình tạo chđề này mong muốn đc giao lưu vời những bạn yêu mèo, đặc biệt là các bạn ở Bắc Giang, mọi người vào ủng hộ nhé

Ôi Bắc Giang một thời để nhớ
Mỗi cuối tuần lại bắt xế thăm em...

Ngày xưa tớ yêu một cô ở Lục Ngạn, Bắc Giang, hay đi về đó chơi lắm đây. Mấy năm nay yêu thì hết mà bạn cũ cũng chuyển về Bắc Ninh nên chưa có dịp về lại.

Hội yêu mèo BG mà mở được thì lúc nào có dịp phải về chơi mới được ;;)

memorise

rất mọng mọi người share tin này, vì theo mình đc biết ở BG rất it người nuôi mèo, mình muốn lập 1 hội để mọi người giao lưu, giúp đỡ lẫn nhau
thank you

s2keny_no.1

Member
mình ở tp bắc giang :3 và mình là 1 trong số ít những người nuôi mèo cảnh mà chủ thớt nói đây :D

khanh_linh2009

Mình cũng ở BG nhà có bé 34 muốn tìm chồng mà ngại đi xa lên HN nên mãi vẫn cô đơn! Không biết BG mình ai có 34 đực cho phối giống không nhỉ?