• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

nhờ mod xem xét lại việc band nich phieuducongtu

nich phieuducongtu có đăng bài bán chó rottweiler.....trong quá trình đăng bài,vì ko có máy chụp nên có mượn hình trên mạng....Nhưng vì xét thấy 2 con chó giống nhau nên mới lấy hình(hình ko đóng dấu bản quyền)...Chỉ là mượn hình chứ ko có ý lừa đảo gì ai(bởi ko yêu cầu chuyển khoản,ko nhận đặt cọc,ko ship).Nếu như BQT ko đồng ý thì có thể nhắc nhở,xóa bài chứ sao lại Band ních phieuducongtu 1 năm,lại còn công khai danh tính giống như lừa đảo.....Mình buôn bán trên VF đã lâu,những người mua chưa ai phàn nàn,nay chỉ vì vài tấm hình mà nói lừa đảo này nọ,mình bán chó của mình chứ có phải bán chó của ngta đâu mà nói mình lừa đảo.Mong BQT xem xét và unband cho nich phieuducongtu.Xin chân thành cảm ơn
PS:nếu ai mua đã từng mua chó của mình mà đến nhà nói chó ko giống như trong hình thì cứ chụp hình,đem chứng cớ lên đây để nói mình lừa đảo.....Mình sẽ hoàn toàn chịu trách nhiệm trước BQT và mọi người....

cần gì mua chó của bạn rồi chụp hình lại,rott con nào mà o giống nhau với tay ngang,nhưng bác cầm 1 con xấu hay lai,mà bác đưa hình chó đẹp hay kêu thuần lên thì cũng là 1 cách lừa rồi

huyhaik8

Member
Cho em hỏi ké, em là thành viên mới chưa biết cách pot bài lên diễn đàn, nhờ các bác chỉ giáo, cám ơn nhiêu!