• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

nhỏ gái Shar - Pei nhà e 10 tuần tuổi

mewmeo

Member
Mình cũng thích loài này lắm nhưng mà không biết nuôi ra làm sao nên không dám mua, nhìn mặt nhăn như gì ý nhờ , yêu lắm :)) chăm bé thật tốt bạn nhé!

vinhm3

sao con này da nó nhăn nheo vậy.nó là loại chó gì vậy ạ?
đọc chủ đề topic kìa bác.Em cũng khoái loại này, ở HN có chỗ ở Hoàng hoa thám bán lọa này nhưng mấy em bị bệnh nên ko dám rước về

đọc chủ đề topic kìa bác.Em cũng khoái loại này, ở HN có chỗ ở Hoàng hoa thám bán lọa này nhưng mấy em bị bệnh nên ko dám rước về
Mình mua ở HHT đấy, vì chẳng có chỗ nào bán nên đành phải mua. Minh mua về cũng bị ốm mất mấy hôm nhưng bây giờ thì khỏi rồi. Bé bây giờ trộm vía khoẻ lắm...........

Mấy hôm nay con Shar - Pei nhà em bị mẩn đỏ..Chắc đúng tại do giống này hay bị viêm da rồi... Có cách nào chữa hết viêm hẳn không các bác..

Hồng Quyên

Mình cũng có một Em Gái giống hệt như thế này.được 8 tuần tuổi(sinh ngày mùng 2 tết nguyên đán)-ăn no cân, được 4 kg.không biết là giống chó gì?Ông bà cụ nó là 2 chú chó của một người Trung Quốc thuê nhà cạnh nhà mình.

spiceQ

nhà mình cũng có 1 e chó lai Shar - pei (chắc lai với chó ta) mới được hơn tháng mà ăn khỏe, chạy khỏe kinh :D mà e ý của mình không được nhăn nhiều như e gái của bạn đâu í

e nhà mình bị mẩn hết người rồi.Nhìn nó gãi tróc hết da thương thế. Giống này bị viêm da, đợt này mình phải tiêm cho cún. Không bit tiêm xong nó có hết hẳn không nữa...

nh0kkUn

Member
Giống như bé Gaho của G-Dragon :X:X.
Bé này nuôi có khó lắm không bạn ??? Hôm kia đi ngang qua nhà ai đó, thấy người ta cũng có bé này nhưng thấy chăm kỹ lắm cơ

Bé này nuôi có khó lắm không bạn ??? Hôm kia đi ngang qua nhà ai đó, thấy người ta cũng có bé này nhưng thấy chăm kỹ lắm cơ
Cũng không khó lăm vì ăn rất khoẻ. Nhưng nuôi cún này phải sạch sẽ mát mẻ nếu ko dễ bị bệnh về da lắm...

Cũng ko khó nuôi lắm đâu bạn, Cún ăn rất khoẻ. Có mỗi nuôi cún này phải sạch sẽ mát mẻ không dễ bị bệnh về da lắm...