• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhận nuôi chó và mèo . Trung Tâm Cứu Trợ Động Vật Chủ Sở Bắc Ninh

fickdem

Ở chỗ chúng tôi chuyên nhận nuôi chó mèo , địa chỉ từ sơn - bắc ninh
ai có chó mèo kô thể nuôi đc hãy gửi vào trung tâm để chú tôi tặng cho những bạn chưa có hoặc tặng các bạn nào muốn nuôi , cách hồ hoàn kiến 14 km về phía bắc , đi đường 1a cũ

Zen189

Member
Ồ ở Việt nam cũng có trung tâm cứu trợ động vật sao, lần đầu tiên mình được biết đấy. hay quá!

phamhuyhoang

Active Member
trung tâm cứu hộ động vật này của tỉnh bắc ninh hay của tư nhân tự phát hả anh ?nếu của nhà nước thì xin cái giấy chứng nhận up lên cho anh em tin tưởng cái bác ơi??nếu có đầy đủ mình sẽ gửi lên đầu tiên ^_^ nhưng nhận rồi không được trả lại đâu đấy ^_^

fickdem

Mình tự mở thôi , nhà mình có trang trại rộng và lại có ĐK nuôi tốt cho chúng nó , minh kô làm cái lày để kiếm $ hoặc ji đó mà đó là minh kô nỡ lòng để chúng bị chết

Shakhi Viet

Active Member
Quê mình ở Phù Lưu đấy, có gần nhà bạn không? Mấy hôm nữa về quê, mình qua chỗ bạn chơi nhé.

vits2be

Member
Quê mình ở Phù Lưu đấy, có gần nhà bạn không? Mấy hôm nữa về quê, mình qua chỗ bạn chơi nhé.
Bạn qua chơi rồi cho mọi người biết tình hình thì tốt quá.Hi vọng sẽ là trung tâm cứu trợ thật sự :(

fickdem

ok
nếu các bạn kô chê thì vào đây chơi
thế bạn kia ở chỗ nào chùa dận thế ???

vits2be

Member
Thực tế chưa có gì để tin tưởng được cả ,vì toàn thấy các mem mới lập nick lại có rất nhiều ý tưởng
:cool:

Kún¥êu

Member
Hôm nào mình cũng đi từ Hà Nội đến thành phố Bắc Ninh, trên trục đường đi làm có qua địa chỉ trại của chủ topic, nếu có cơ hội mình sẽ qua thăm nhà của chủ topic. Thật tình là tại Hà Nội chưa có 1 địa chỉ nào để nhận nuôi các bé mèo cơ nhỡ, lang thang bị bỏ rơi, nếu chủ topic có ý chân tình thật như trên thì quá tốt.

vits2be

Member
ok
nếu các bạn kô chê thì vào đây chơi
thế bạn kia ở chỗ nào chùa dận thế ???
Bạn cứ cho địa chỉ trên topic này mọi người sẽ qua :cool:. Mọi người đang quan tâm mà bạn chủ topic it lên cm thế

fuongly025

Member
cái này chưa lấy gì để tin tưởng. nhận là trung tâm thì bạn thật sự rất tốt. mình cũng hay đi qua đoạn đó. bạn có thể cho địa chỉ để mọi người qua thăm bạn. và nếu có người xác thực thì chắc chắn trung tâm cứu trợ của bạn sẽ là một nơi tuyệt vời.

Downcome

Phó nhòm
Rất vui nếu có những trung tâm thế kia cho pets, nhưng thông tin của chủ 2pic chưa đủ tin tưởng và thuyết phục (chúng) tớ... Để mọi người ủng hộ và sẵn tin tưởng, thiết nghĩ chủ 2pic cho thêm 500đ thông tin cụ thể và hình ảnh. Chắc sẽ thuyết phục hơn. Chúc vui ^^

smalbacba

Member
Ở chỗ chúng tôi chuyên nhận nuôi chó mèo , địa chỉ từ sơn - bắc ninh
ai có chó mèo kô thể nuôi đc hãy gửi vào trung tâm để chú tôi tặng cho những bạn chưa có hoặc tặng các bạn nào muốn nuôi , cách hồ hoàn kiến 14 km về phía bắc , đi đường 1a cũ
Chó mèo ai thừa thì đăng tin cho ,chỉ 1 ngày là có người nhận ngay, nếu chó mèo hoang lang thang ngoài đường tớ bắt về nuôi luôn....cho nên ...chó mèo thì không có, chỉ có người già ,tàn tật cơ nhỡ thôi bạn có nhận nuôi không ? ....

yoon8686

ôi bạn này hay quá! tớ cũng thik có đc 1 cái mô hình chăm sóc các chú cún như thế! tuổi hổ nên yêu cún ciếc lắ́m! bạn hôm nào up hình + địa chỉ rõ ràng lên ih. Tớ ở Lạng Sơn khi nào có dịp sẽ gé thăm các em nó!

"cứu vật, vật trả ơn" mà ha! :):D

bjkb4b0n

Member
ôi không ngờ nhiều người cùng quê thế,e cũng ở bn,e ở xóm hạ- đình bảng nè hihi

ticumynghe

Hay lắm...ủng hộ bạn.Địa chỉ trang trại của bạn ở đâu từ sơn.bao giờ mình đi lễ mình ghé qua thăm luôn trang trại của bạn.mình cũng rẩt thích có 1 trang trại để nuôi 3:-O à nuôi chó>:D<