• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhóc nhà BIN

bibin

Member
Dạ đây là nhóc Dinny nhà L0ve_d0g xin trình làng .( BIN chỉ là chủ nhân tạm thời thôi ạ)

nab2195

Dịch giả Vietpet
Bibin ơi em có em mèo xinh xắn thế này mà bây giờ mới khoe nhé! Nhìn Tobi như cục bông yêu quá >:D< Em giới thiệu thêm về Tobi đi :)

bibin

Member
ToBi là giống cái ạ.
Nó có sở thích là ăn & ngủ./Hết
Bởi nó mới về nhà em sáng nay ạ.Em nó sắp đc đi đón chủ mới ạ ... nhóc L0ve_d0g đấy.

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Ôi cực kì yêu!!! Tobi xinh xắn của Bibin xinh quá, mặt ngô ngố lông bông xù xù yêu quá đi! Bạn Bibin ơi sao em ý lại có cả nơ phải không nhỉ :D? Chúc mừng bạn nhé, em Tobi thật xinh đẹp!

bibin

Member
Bibin ơi em có em mèo xinh xắn thế này mà bây giờ mới khoe nhé! Nhìn Tobi như cục bông yêu quá >:D< Em giới thiệu thêm về Tobi đi :)
Xin lỗi chị Nương nha mới đầu thì em cũng nghĩ là nó sẽ ở lại nhà em nhưng cu L0ve_d0g thích nên em để lại luôn cho nhóc ý.( bởi em ko thể nuôi đc mèo...)

Dạ đây là mèo của nhóc L0ve_dog xin đính chính lại (em nó mới ưng chủ khác ... không thích ở với BIN nữa rồi ) tên của nhóc Love... đặt là Dinny ạ.

Đây là mấy ảnh nữa của Dinny nhà L0ve_d0g ạ.

Mực đen

Con mèo xinh quá, làm sao bạn có thể đeo nơ cho nó mà nó ko giựt ra vậy? Tôi đeo nơ cho mèo nhà tôi toàn bị nó giựt ra hoài,

Rexcouple

Member
Bibin thích cả mèo cơ àh ? Con này có bắt được chuột k bibin ơi ? hôm nào cho mình mượn mấy hôm nhé ! he he nhà mình nhiều chuột quá...

Công nhận em nó đẹp thật, Giống jì vậy bibin ?

bibin

Member
Bibin thích cả mèo cơ àh ? Con này có bắt được chuột k bibin ơi ? hôm nào cho mình mượn mấy hôm nhé ! he he nhà mình nhiều chuột quá...

Công nhận em nó đẹp thật, Giống jì vậy bibin ?
Dạ chú Hưng ạ, thật sự là cháu cũng có quý mèo nhưng mà không nuôi đc ạ,nhóc này bây giờ là của nhóc l0ve_d0g ạ.Nhóc này là mèo xù nhưng đc cái bắt chuột thì...miễn trê ạ.

l0ve_d0g

Member
Hè hè.Em vào đây ạh.Cám ơn anh bibin lập hộ em cái topic này ;).Cám ơn anh đã chọn cho em đc. 1 bé mèo rất xinh :X.

huyCQ

Member
thằng bin này mèo nó chỉ thích kém chó 1 tí thôi các bác ạ...mai nó lại lên HN để tham gia off mèo ... hix

monowar

Member
thằng Bin này cái gì nó cũng hay it hôm nữa mua 1 con Chim với mấy Cây Hoa LAn nữa là đủ bộ luôn...Anh ko thích mèo lắm nhưng mà thấy em này cũng đáng yêu đó Chân rất đẹp...lên HN off mèo vui vẻ nhé........thân