• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhận Xét Dùm Bé Samoyed Nhà Mình Nha

bé mới đc 3 tháng ăn khỏe, nghịch...rất nghịch ai có kinh nghiệm nuôi samoyed thì cho mình xin ít kiến thức :) , 1 số hình ảnh của em nó đây ạ

Darkstar

Vietpet sponsor
Bé nhà bạn là chó đực hay chó cái vậy? xinh quá. Nhà mình cũng có 1 bé samoyed. Lớn lắm rồi!

tien_xu

Member
Anh Hung_Handball có 1 cún samoyed đẹp quá.Anh mua nó nhiêu vậy ạ.Mà nó là Trai hay gái vậy anh.Mà lúc nào em qua chơi được ko ạ.Em đang cố có 1 con Samoyed qua nhà anh chơi cho biết.

Hong Minh

Member
con cún của bạn trông đẹp quá, hình như ở Hà Nội chưa có ai nuôi giống này đâu bạn a ?

Anh Hung_Handball có 1 cún samoyed đẹp quá.Anh mua nó nhiêu vậy ạ.Mà nó là Trai hay gái vậy anh.Mà lúc nào em qua chơi được ko ạ.Em đang cố có 1 con Samoyed qua nhà anh chơi cho biết.
Cảm ơn bạn đã có lời hỏi thăm, bé Mon nhà mình là cái , ok nếu bạn qua thì gọi điện cho mình trước nhé nên qua vào buổi tối, vì ban ngày mình đi làm nhà mình ở ngõ 72 Nguyễn Phúc Lai ( Hoàng Cầu Cũ ) nhà đầu tiên đi từ ngõ vào, nếu ban qua làm ơn gọi cho mình trước nhé
Hân Hạnh Đón Tiếp......Thân:)

Darkstar

Vietpet sponsor
Cho em đến nhà bác chơi được không...Bé Sa nhà em đang chờ cưới vợ đấy !

Cho em đến nhà bác chơi được không...Bé Sa nhà em đang chờ cưới vợ đấy !
Rất hân hạnh đón tiếp nếu ban qua xin hãy gọi trước cho mình, số mình là 0989727557
mong sớm đc gặp bạn....Thân:)

Darkstar

Vietpet sponsor
ok Bác, chỉ sợ lúc em đến bác busy thì buồn ^^ Em dấm trước bé này làm vợ cho Sa nhé ^^ Bác đồng ý không^^

ok Bác, chỉ sợ lúc em đến bác busy thì buồn ^^ Em dấm trước bé này làm vợ cho Sa nhé ^^ Bác đồng ý không^^
Ko bác ơi chắc chắn ko thể busy đc :D, còn về mặt vợ chồng thì em xin chân thành cảm ơn bác vì đã có lời, nhưng em xin thú thực với bác là em Sam nhà em đã có ý trung nhân rồi bác ạ :( mong bác thông cảm

my_lucky

Active Member
ka ka

con cún của bạn trông đẹp quá, hình như ở Hà Nội chưa có ai nuôi giống này đâu bạn a ?
Bạn ơi ở hà nội cũng nhiều người nuôi giống này mà bạn..............Thân!:D

l4zzy

đáng yêu quá mức :X:X:X ! mình cũng muốn nuôi một bé quá mà không biết mua ở đâu ? bạn mua bé ở đâu vậy ?

đáng yêu quá mức :X:X:X ! mình cũng muốn nuôi một bé quá mà không biết mua ở đâu ? bạn mua bé ở đâu vậy ?
cảm ơn bạn đã có lời Sam nhà mình là đc chị tặng, nếu ban thích hôm nào rảnh qua nhà mình chơi cho biết :D, rồi về cố mua lấy 1 bé về.....
Thân