• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Người đẹp English Bulldog nhà mình

Status
Không mở trả lời sau này.

Bully

Member
Ỉn là thành viên mới trong gia đình mình, bé rất ngoan và dễ thuơng, sở thích là đi dạo bằng xe máy và ngửi *** chó hàng xóm.

duclinh87

Member
hic hic chó đẹp vào tay đại gia hết em cũng kết em này lắm nhưng vồ hụt tiếc quá.dù sao thì cũng chúc mừng anh đàn chó của anh quá đẹp

Bully

Member
Đại gia gì, chẳng qua là mình có duyên với Ú thôi. Ú của mình sắp salơ được rồi nhưng chắc mình sẽ bỏ qua đợt này vì một phần là giữ sức khoẻ và giữ dáng cho em ý, thứ hai là mình muốn tập trung vào Bully hơn, chứ bây giờ vừa đi làm vừa chăm chó sợ không có sức. Ah mình cũng thấy lạ là Hanoi mình không tổ chức offline bulldog giống như mấy AE trong Saigon nhỉ? Chắc có khi hôm nào phải tổ chức để ACE đuơc giao lưu với nhau

tachaugiang

xin chúc mừng anh bully đã mua ú nhé....Ú là 1 con bulldog rất hiền nhưng khi nào ai tranh ăn của nó là nó sử liền à:( Anh cố gắng chăm sóc cho Ú nhé...A bully có thể cho e địa chỉ e tới thăm Ú được k vì e là chủ nuôi ú từ nhỏ do k có điều kiện lên mới bán cho anh Hoàng ạ:d

xin chúc mừng anh bully đã mua ú nhé....Ú là 1 con bulldog rất hiền nhưng khi nào ai tranh ăn của nó là nó sử liền à:( Anh cố gắng chăm sóc cho Ú nhé...A bully có thể cho e địa chỉ e tới thăm Ú được k vì e là chủ nuôi ú từ nhỏ do k có điều kiện lên mới bán cho anh Hoàng ạ:d
giang rãnh em post con bully cái lên xem....hôm em nó về hà nội ok chứ..:)

Bully

Member
Hiện tại mình đang để Ú ở cửa hàng vì mình đang bận chuyển nhà, có gì bạn cứ để lại số điên thoại để mình tiên liên lạc hơn. Ú hiền và thông minh lắm, đi vệ sinh cũng đúng chỗ nữa, ở nhà nhất định không ỉa đái gì cả mà chỉ đợi đến khi chủ rắt ra vuờn hoa mới chiu đi. Hôm trước ở trước cửa hàng mình có đánh nhau, mình chạy ra xem, nó thấy đông người tưởng chủ bị sao lao ra sủa rồi đứng trước mình bảo vệ chủ.
Ah bạn đang nuôi gì đấy? thấy anh bulldogFat bảo là bạn mới mua Bully ah?

tachaugiang

@ A.Nam: con bully nó tốt lắm a à, lúc đầu e tương đi như thế nó mệt ai ngờ e cho ra công viên chơi nó nghịch nhu quỷ luôn anh à:d, khi nào rảnh e sẽ post hình nó lên a nhé...E cảm ơn a Nam đã giúp e nha:d cho e gửi lời hỏi thăm tới gia đình ạ. @bully: e mới bắt 1 em bully của chú Sơn đó anh:p cũng tại thấy a sắm kinh lên e cũng đú đởn theo thôi ạ:p hôm nào a rảnh ae mình giao lưu tý

Bully

Member
Có kinh gì đâu, tại vì thích quá nên mới đầu tư lớn thôi mà. Con của bạn là của anh Sơn thì đẹp rồi, khi nào rảnh thì anh em mình giao lưu

Status
Không mở trả lời sau này.