• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nơi tụ tâp lý tưởng cho bạn và pet^^

aquaria3011

Vào ngày 30/11/2012 này, Quần thể văn hóa ẩm thực Aquaria sẽ chính thức ra mắt các thực khách tại địa chỉ Cung thể thao dưới nước, đường Lê Đức Thọ, Từ Liêm.
Aquaria sẽ là địa điểm giải trí thú vị cho bạn và gia đình, nơi bạn chia sẻ những khoảnh khắc tuyệt vời nhất cùng với những người thân và bạn bè.
Aquaria tọa lạc tại một vị trí thuận lợi ở phía tây Hà Nội với không gian rộng lớn có khung cảnh nước và cây xanh với thiết kế kiến trục độc đáo. Diện tích nhà hàng lên tới 6500m2 với 800 chỗ ngồi buffet, 2 sảnh tiệc cưới với sức chứa trên 1000 khách, 8 phòng VIP ở tầng 1, khu cà phê, bar ở tầng hai sẽ là một địa điểm vui chơi, ăn uống cho gia đình và bạn bè, một nơi lý tưởng để tổ chức các sự kiện quan trọng.
Tại đây, thực khách không chỉ được thưởng thức các món ăn trong nước mà còn được trải nghiệm với văn hóa ẩm thực của Nhật Bản, Trung Quốc và các nước Châu Âu. Phía trên nhà hàng là Aquaria Lounge Bar với bầu trời mở để thưởng thức âm thanh từ dàn nhạc sống cho tới DJing cuối tuần trong khi uống cocktails, lựa chọn từ thế giới các loại rượu và các dịch vụ đồ uống. Đối với những thực khách yêu thích không gian thiên nhiên trong lành và yên tĩnh thì The Café Lounge sẽ là khu vực thích hợp nhất. Được bao quanh bởi khung cảnh cây xanh mát và hồ nước khách hàng sẽ được thưởng thức các món trong thực đơnphục vụ suốt ngày, cùng với các loại trái ép tươi ngon, cà phê /chè thượng hạng và vô số các loại cocktails và mocktails refresher cổ điển khác.
Quần thể văn hóa ẩm thực Aquaria sẽ là địa điểm lý tưởng để tố chức các sự kiện như lễ cưới, hội họp công ty, các bữa tiệc hay đơn giản là một cuộc họp mặt gia đình. Đến đây khách hàng sẽ được hưởng những dịch vụ và ưu đãi tốt nhất từ nhà hàng.

nguyenkhoa189

Ồ hay quá, mình cũng ở gần đó, thế là mình đã có 1 nơi lý tưởng để tụ tập bạn bè, gia đình và có thể đem em Alaska nhà mình đi cùng rồi\m/

aquaria3011

Um, nhà hàng sắp khai trương, bạn nhớ rủ bạn bè và gia đình cùng em Alaska đáng yêu đi nhé, có rất nhiều ưu đãi trong đợt khai trương đấy bạn ạ^^