• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nơi kết nối những thành viên yêu mến Pitbull.

Khẩu khí của chú hôm nay chả giống Pit tí nào thế?
Chiến, không pải xoắn...Nhất xanh cỏ, nhì đỏ ngực...:))
anh phi anh nói chuẩn đấy.rất đúng ý em .chơi pitbull là phải chiến.ko dám chiến thì đừng chém gió.em có 2 em pít cỏ lúc nào cũng trong tinh thần sẵn sàng chiến đấu.thỉnh thoảng e lại cho 2 con lao vào làm tí.xong rồi về dưỡng thương.khỏi vết thương lại tiếp tục.:)):)).quan niệm của em là chơi pitbull là phải cho đánh.kể cả biết là thua cũng phải đánh.mất bao nhiêu công lao nuôi nấng chăm bẵm cho lớn lên mà lại chỉ để ngắm thì............8->thiên hạ nó cười cho=)).

anh phi anh nói chuẩn đấy.rất đúng ý em .chơi pitbull là phải chiến.ko dám chiến thì đừng chém gió.em có 2 em pít cỏ lúc nào cũng trong tinh thần sẵn sàng chiến đấu.thỉnh thoảng e lại cho 2 con lao vào làm tí.xong rồi về dưỡng thương.khỏi vết thương lại tiếp tục.:)):)).quan niệm của em là chơi pitbull là phải cho đánh.kể cả biết là thua cũng phải đánh.mất bao nhiêu công lao nuôi nấng chăm bẵm cho lớn lên mà lại chỉ để ngắm thì............8->thiên hạ nó cười cho=)).
mỗi nơi 1 kiểu chơi anh ah.anh em minh cố gắng đẩy mạnh phong trào chơi pit chiến tại hd anh ah