• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nâng mũi S Line cho quý ông

tam131014

Nâng mũi S Line cho quý ông
Click Xem chi tiết quy trình >> phẫu thuật nâng mũi
Hỏi: Chào bác sĩ của Trung tâm Thẩm mỹ Hàn Quốc JW! Năm nay 38 tuổi, năm ngoái không may tôi bị tai nạn nên sau đó mũi bị tổn thương, gồ lên, còn bị vẹo nữa. Tôi muốn đi phẫu thuật nâng mũi để mũi trở lại tự nhiên. Không biết tại Thẩm mỹ Hàn Quốc JW có dịch vụ nâng mũi S line
cho quý ông không? Nếu có thì sau khi nâng mũi tôi có thể có chiếc mũi hoàn hảo như ý chứ? Mong bác sĩ tư vấn thêm cho tôi. Tôi xin cảm ơn! (Đức Nghĩa, 38 tuổi, Đồng Nai)
Trả lời:
Chào bạn Đức Nghĩa!
Cảm ơn bạn đã gửi câu hỏi về chuyên mục tư vấn thẩm mỹ của Thẩm mỹ Hàn Quốc JW! Chúng tôi xin được trả lời thắc mắc trên của bạn như sau:
Mọi khiếm khuyết về mũi, như mũi dị tật, mũi hỏng, vẹo, hếch, gồ, mũi thấp, tẹt… đều có thể được cải thiện, xóa bỏ hoàn toàn bằng phẫu thuật nâng mũi. Kỹ thuật này giúp thay đổi hình dáng của mũi, để chiếc mũi đẹp hơn, thẩm mỹ hơn mà vẫn giữ được cấu trúc hoạt động bình thường.
Mọi khiếm khuyết về mũi, như mũi dị tật, mũi hỏng, vẹo, hếch, gồ, mũi thấp, tẹt… đều có thể được cải thiện, xóa bỏ hoàn toàn bằng phẫu thuật nâng mũi
Trung Tâm Thẩm mỹ Hàn Quốc JW là thương hiệu Thẩm mỹ Hàn Quốc uy tín số 1 tại Việt Nam với sự hợp tác chính thức của Bệnh viện Thẩm mỹ nổi tiếng Jeong Won (JW) tại Seoul – Hàn Quốc và các bác sĩ thẩm mỹ hàng đầu tại Việt Nam tu nghiệp chuyên sâu phẫu thuật thẩm mỹ tại Hàn Quốc. Thế mạnh của chúng tôi là công nghệ sửa mũi S Line Hàn Quốc tiên tiến nhất, cam kết bạn sẽ hài lòng với dịch vụ tư vấn thẩm mỹ và tay nghề cao của đội ngũ bác sĩ tại Thẩm mỹ Hàn Quốc JW. Chúng tôi có chế độ bảo hành hợp lý, lâu dài và uy tín nhất. Do đó, bạn hoàn toàn yên tâm khi tân trangchiếc mũi của mình tại JW chi nhánh VN.

Hiện nay, Thẩm mỹ Hàn Quốc có những dịch vụ nâng mũi: Nâng mũi S line, nâng mũi Hàn Quốc, nâng mũi bọc sụn… được áp dụng nâng mũi cho cả đàn ông và phụ nữ. Tất nhiên, vì đặc điểm, tiêu chuẩn đẹp của nam và nữ khác nhau: Chiếc mũi của nữ thường cong hình S lượn sóng mềm mại, thon nhỏ; trong khi đàn ông thì dáng mũi thẳng hơn, thon, dầy, mà mạnh mẽ. Do vậy, bác sĩ sẽ khéo léo điều chỉnh để tạo hình phù hợp, cho bạn chiếc mũi đẹp hoàn hảo, hài hòa với gương mặt.
Trong trường hợp mũi bạn bị gồ, các bác sĩ sẽ thực hiện mài xương mũi gồ, cắt bỏ phần xương bị vẹo, sau đó đặt sụn khéo léo, nắn chỉnh tạo hình dáng mũi thon, thẳng. Đội ngũ các bác sĩ tại JW có trình độ chuyên môn cao, nhiều năm kinh nghiệm thực hiện phẫu thuật chuẩn xác nhất để mang lại hiệu quả như ý. Sau khi phẫu thuật, bạn sẽ có chiếc mũi đẹp, cao, nam tính, thu hút mọi ánh nhìn.

Sau khi phẫu thuật, bạn sẽ có chiếc mũi đẹp, cao, nam tính, thu hút mọi ánh nhìn
Nếu còn bất cứ thắc mắc gì bạn nên đến trực tiếp bệnh viện để được bác sỹ thăm khám và tư vấn cụ thể hơn.
Trung tâm Phẫu thuật Thẩm mỹ Hàn Quốc JW
Địa chỉ: 141-143 Lê Thị Riêng, P.Bến Thành, Q.1, TP.HCM
ĐT: (08) 6683 2222-(08) 2237 4567
Hotline: 09. 6868. 1111-09. 6868. 2222 – 09. 6869. 2222
Website: Thẩm Mỹ Hàn Quốc JW - Uy Tín Hàng Đầu Việt Nam.

Click >> Nâng mũi s line cho quý ông để xem các chủ đề liên quan!!!