• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Miu~ chị còn chưa đặt tên cho em mà~

ÚtMeo

Hôm nay chị đi học cả ngày ko có ở nhà, tối về thì lại nghe tin....hai em mất....
Chị còn định về đặt tên cho ba đứa! Nhưng đâu kịp.....hai đứa đi mắt tiu rồi....:( nhưng chị sẽ ko khóc đâu....chị sẽ chăm sóc bạn còn lại bù cho hai em nhé~~ Ko biết con chó nào cắn cổ các em chết~~ hức...hức...(chỉ tại các em còn quá nhỏ thôi)huhuhuhuhu~~ ôi~ sao chị lại khóc thế này đây????:(:)(( chị còn định chờ các em lớn rồi chụp một bức ảnh nhân dip các em đc một tuổi nữa...........

From Flan: Flan ơi~ chị chỉ mới nghĩ được tên này cho em-chú mèo cuối cùng.......hãy cố gắng sống khỏe nhé~ sống lâu , sống giúp hai bé kia nữa~~chị sẽ yêu em thật nhiều ~

From mèo mẹ: Nè~ bà mèo kia~ khi có bà con chó ko bao giờ tới gần....nhưng tại sao bà lại đi chứ?? HẢ!!!! Đồ mèo mê trai!!!!!!!!! bà có biết ba tụi nó vừa về nhà ko??? Về nhà vì nghe tin con mình chết!! Còn BÀ???.??? Có về ko hả?????

Hức~~ Hai em ~~ yên nghỉ nhé~~ chị yêu hai em nhiều lắm~~:-h:-h Bye~