• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mini Colie nhà mình

alex nhan

Member
ôi nhìn mấy em nó đáng yêu quá . chúc mừng bạn đả có một bấy colli thật tuyệt nha .:love struck::-bd

CHiP377

Member
anh ơi anh có bán mấy nhóc này ko ạ ? bố của tụi nhỏ là giống nào thế anh ?

chicken

Member
con của con Bốp hả anh, thế là anh thành người đầu tiên nuôi đẻ ở HN rồi đấy. . . hehehe

huangfox

thank cả nhà quan tâm! Các em cún được gần 1 tháng rôi.
chicken: đúng là con của bốp, em ạ.
hình bố cún đây:

Atula_98

Anh ơi em đặt gạch 1 cháu đc ko? em ở HN.
Điện thoại em là 0977977999. Thank anh

chicken

Member
Nhìn bọn cho con yêu quá! Đúng là duyên số, hồi em nuôi cũng lấy vợ cho nó mấy lần nhưng nó ko biết làm gì cả. . .hehe

hix , nhìn thèm muốn chết nhưng mờ 4tr5 thì em chịu thua :(
Xin vui lòng không đề cập đến giá cả và thỏa thuận mua bán ở topic này. Nếu chủ topic có nhu cầu bán đàn chó của mình, xin vui lòng qua box mua bán rao vặt để đăng tin. Thân

Thủydx

Member
Chúc mừng chú Hoàng nhé, đàn con mũm mĩm quá, Anh cũng thấy vui lây vì mai mối thành công :D chú mát tay đấy:-bd

Chó đẹp quá bạn à ... Con mẹ đẹp tuyệt . Bạn có thường xuyên chải lông ko mà sao thấy bộ lông mượt quá vậy ??? Còn chó bố nguồn gốc xuất xứ sao bạn ??

huangfox

Ngày mình chải lông 2 lần, bạn à. Chó bố thì trước mình mua lại của thành viên chicken.