• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

M.người giúp e với !

tunglam95

Member
Như tiêu đề e đang muốn tìm và mua 1 em xoáy thái màu da bò 2th giá cả thế nào ib e với nhé

cuteo8888

Vietpet sponsor
ông em có thể gọi vào số của anh hoàng hoặc anh cường hỏi xem còn có em nào không giá cả có thể hỏi luôn 8->

damson82

Member
mình xin góp ý!
đây là box rành riêng cho anh em đam mê xoáy thái nói chung và clb nói riêng trao đổi giao lưu.nên tốt nhất vấn đề mua bán không nên đề cập đến ở đây.và đó cũng là quy định chung của diễn đàn

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
mình xin góp ý!
đây là box rành riêng cho anh em đam mê xoáy thái nói chung và clb nói riêng trao đổi giao lưu.nên tốt nhất vấn đề mua bán không nên đề cập đến ở đây.và đó cũng là quy định chung của diễn đàn
anh góp ý thế này cũng được để tạo điều kiện cho ae sắp chơi và mới chơi trao đổi lựa chọn con giống tránh mua phải con giống kém chất lượng.lên hình thức trên theo anh là ok nhé

anh góp ý thế này cũng được để tạo điều kiện cho ae sắp chơi và mới chơi trao đổi lựa chọn con giống tránh mua phải con giống kém chất lượng.lên hình thức trên theo anh là ok nhé
em cũng đồng ý vs bác Bình CLB là nơi a e trao đổi kinh nghiẹm và con giống tốt :)

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
anh binh co cho phoi' ko anh ?
nêu em hoặc bất kể ai xin giống nhiệt tình anh sẽ kg thể từ chối. có thế phong trào mới phát triển được.còn từ trước tới giờ chó của anh bé hiện mới trưởng thành thì giao lưu với ae thôi

xoayxoay

Em có ý CLB cũng nên công bố giá của tùng con chó luôn :D Các anh xem xét hộ ý kiến này. Các breeder cũng có chỗ kinh doanh lành mạnh mà người mua cũng yên tâm--> nâng cao uy tín của CLB. Chó nó phù hợp với từng chủ Người nào tiền ít chơi chó ít tiền, người nào tiền nhiều chơi chó nhập. Để tránh tình trạng anh em mới chơi vì ham hố nên mua phải nhưng con chó " không đúng với giá trị thực tế"

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
Em có ý CLB cũng nên công bố giá của tùng con chó luôn :D Các anh xem xét hộ ý kiến này. Các breeder cũng có chỗ kinh doanh lành mạnh mà người mua cũng yên tâm--> nâng cao uy tín của CLB. Chó nó phù hợp với từng chủ Người nào tiền ít chơi chó ít tiền, người nào tiền nhiều chơi chó nhập. Để tránh tình trạng anh em mới chơi vì ham hố nên mua phải nhưng con chó " không đúng với giá trị thực tế"
CLB là chỗ giao lưu đã có ai giao bán chó đâu mà bạn góp ý vậy mà diễn đàn cũng kg cho giao bán ở đây.nhất là chơi sinh vật cảnh nó chỉ có giá giao động từ bao nhiêu đến bao nhiêu còn người chơi phải tìm hiểu và phụ thuộc vào người chơi giá một con chó kg như giá vàng hay USD ngoài thị trường đc.nó cũng đòi hỏi sự hiểu biết của từng người và mua được cún cũng là cái duyên.nếu bạn muốn mua chó ở đâu mà tin mình mình sẽ định giá giúp bạn, còn bạn nên biết trong 1 đàn chó đã có mỗi con 1 giá huống chi những con chó đẹp có gia phả tốt thì rõ ràng giá phải khác với những con chó xấu không rõ nguồn gốc. tiền nào của đấy.

thanhloc

Member
chào bạn theo tôi bạn đòi hỏi quá đáng rồi đấy. Nếu bạn tìm được nơi clb nào hay hạn mục nào có theo yêu cầu của bạn kg .đây là diễn đàn viẹtpet chứ kg phải rao vặt 5 giây nhé bạn chú ý

xoayxoay

Đấy là góp ý kiến :D Cũng không đòi hỏi và cũng chẳng có quyền mà đòi hỏi . Không thấy hợp lý thì thôi . Lấy đâu ra " quá đáng" ở đây ???