• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mời mọi người xem Nấm nhà em.

Mới rước thêm bé nữa về chơi với susi đó hả em? bè dễ thương lắm,em cho mọi người thêm thông tin về bé đi...chúc bé ăn mau chóng lớn nè....

Kuppi

Active Member
Đây là gia phả nhà SGTDC đây. Nhánh mới này tên Nấm là con của Tám nhà Khủnglong phải không hoavuongnam??

8X Collection:
Tại mỗi lần em đi học Xuxi nó cứ thui thủi ở nhà không có ai chơi nên em quyết địng mua bé Nấm về cho Xuxi có bạn để nó đở buồn

Kuppi:
Dạ vâng đây đúng là con của Tám nhà chị Khủnglong đấy ạ. Để bữa nào đi off em sẽ mang theo cho mọi người cùng xem.

MICHELL

cac bac oi hinh nhu be carot voi khoai tay nha e no bi ngua ghe hay sao ay....cac bac chi e cach chua tri voi ...e thay hai dua no moc mun o tren minh ma cu ngua hoai gio lam sao ha cac bac?

Khủng long

Active Member
=))=))=))=))=)).....Ai biểu con đặt tên bé là " NẤM " ....giờ có bạn Michelll đọc không kỹ .......vào hỏi con cách trị ngứa kìa ......Con ráng chăm bé thật tốt nhé . Có gì không biết qua nhà bác chỉ cách cho con .