• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mới ở Thailand về VN

Status
Không mở trả lời sau này.

Mr Lab

Member
Hahaha mình có chê câu nào đâu nhỉ, bác làm tôi lại quay lại đọc lại bài mình viết, nguyên tắc của tôi là không chê mà tôn trọng những người yêu chó mà. Còn việc tai mõm đuôi thì chỉ với cá nhân mình chưa ưng thôi mà, có thể mỗi người nhìn cái đẹp ở một khía cạnh khác nhau. Nếu có gì sai mong bác thông cảm bỏ qua cho, lúc nào có điều kiện chúng ta sẽ ngồi nói chuyện được nhiều hơn. Chúc mừng bác có đàn chó Thái đẹp.

giahuy

Cả ơn các bác, chó đẹp thật, tôi cũng thích chó Thái có một con cái nhưng rất tiếc tai bị cụp.. chán thật!

duoivot

Member
:D:D:D:D, box Hound Dogs thường ngày điều hiêu lắm, mấy hôm nay có vẻ nhộn nhịp với TRD nhỉ, chúc mừng các bác ở HN mới có những em TRD rất đẹp, ghen tị với bác Mr Lab nhé, em có con TRD rách này bị ghẻ từ bé chữa gần 2 tháng mới ôn ổn, post góp vui với bác lanhsoi cho vui, em nó cũng lưỡi đen tuyền đấy ạ, nhưng xoáy ko được như em của bác:(:)((, được 5,5 tháng, 21kg, >:D<>:D<
nào thè lưỡi ra cái đi !!!!
em nó vừa săn được 1 em chuột cống to đầu tiên trong đời vào chiều nay đấy ạ !!! ( có hỗ trợ của sư huynh PQ 9 tháng tuổ i!!)
@ lanh_soi99999: sorry nếu làm loãng topic của bác, em chỉ muốn góp vui và cùng chia sẻ kinh nghiệm & đam mê nuôi chó thôi, chúc ae ở HN sẽ có nhiều chó đẹp!!!!!!!

QuangTDT

Member
bác lanhsoi em xin lỗi trứoc nhé , em xoáy thái cua bác khi nào chó nhà em đông đực cho phép em mang em phú Quôc sang nhay đươc ko , nếu đươc nhán cho em nhe thank bác

ok lúc nào lấy giống thì alô nhé.....................................................

2 em này ma lấy giống cho ra loại phú thái cho no đẹp.thành hàng việt nam chất lượng cao.ha ha

Mr Lab

Member
nào thè lưỡi ra cái đi !!!!

Chúc mừng bác duotvot nhé, bác nuôi cũng tài quá ha, bị ghẻ mà bây giờ trông ngon lành quá lại còn bắt được chuột nữa :D:D Dáng dấp và mầu lông ổn quá đi, ngực nở bụng thon quá đi, bác cho xin cái ảnh chụp nghiêng cho anh em ngắm cái đầu và mõm tí nhé...Anh em ở Hn cũng đang cố gắng đây, khi nào lập topic riêng để up hình lên khoe khoang nhau tí nhể:D

tuancu

Member
bạn cho minh xin địa chỉ chú chó xoáy mới chuyển hộ khẩu về HN dc không , tiện wa giao lưu. cám ơn nhiều.

QuangTDT

Member
chó nhà bác to thế mà chó nhà em nó bé tẹo liêu có chèo lên đươc không nhi ? em sơ nó to quá không ạ ? à mà bác lanhsoi em hoi riêng 1 chút là giá cua 1 lần nhảy là bao nhiêu vì em là sinh viên lên cung ko có nhieu $ ! hôm nọ cũng hoi mấy anh ơ Hồ Giám hoi nhay 1 lần các anh ý hô toàn 5trieu , mà 5triêu em mua đưoc ca đàn chó

Status
Không mở trả lời sau này.