• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Một Vài Hình ảnh Chó Con Của Baron

thế bác 1stlady chăn chó dùm bác ly giang àh....sao lại nói tôi thế...tôi nói thật với bác chó bác nói có tiền chưa chắc mua được và người bán còn fải xem mặt cơ àh!!! tôi thì ko rành ba cái vụ internet này nên nói thế chứ nếu đã biết thì thôi đã ko hỏi vậy...thế chó tầm cỡ 1000-2000 3000 nghìn usd tôi còn mua được nhé.còn cái vụ đàng hoàng là làm sao?! bác cứ hỏi ai armani xem....còn mấy con chó nhà anh ly-giang mấy hôm nữa tôi ghé xem nhé..bác cho tôi cái địa chỉ nhe',,thân chào

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Bulldogfat & 1stlady,
Anh nghĩ tất cả đều hiểu lầm nhau thôi, đừng căng thẳng với nhau như vậy, Trên mạng chúng ta nên trao đổi ôn hòa và hổ trợ lẫn nhau, chúng ta cùng yêu thích giống chó này nên chắc chắn sẽ có lúc gặp nhau bên ngoài, tất cả đều là bạn cả. Anh nghĩ BulldogFat là thành viên mới nên có nhiều việc không rõ trong việc trao đổi thông tin với nhau. Nếu bạn cần biết thông tin sớm hãy liên lạc với nhau qua nhắn tin hoặc điện thoại vì có nhiều khi có nhiều topic cũ lâu lâu mới vào thì không thể trả lời bạn ngay được .
"Nếu bulldogFat đã quen Ái -armani, thì em cứ hỏi Ái sẽ biết anh như thế nào, đừng đánh giá anh quá sớm như vậy nhé"

Thân,

CENTIMET

Member
Từ này tập tành chơi chó, gặp và trải qua không ít chuyên vui buồn em mới thấu hiểu là Thông qua chó cưng , thông qua diễn đàn giúp cho ta mở rộng vòng tay bè bạn, cho ta cảm xúc thăng hoa trong thú vui tao nhã này...Em mong rằng điều này không những đúng với em mà còn đúng với tất cả tv trên diễn đàn VP.
Qua câu chuyện trên , em thấy bác BDF là người bộc trực và thẳng tính , Vì mới tham gia nên em nghĩ rằng bác ấy chưa biết rỏ về tư cách và uy tín của Bac SON_LG hay 1stlady ...nên..

MOng rằng sau khi gặp và giao lưu với anh SON , bác BDF hãy tình tĩnh hơn nữa trong mỗi bài viết để không trách nhầm bạn tốt nhé

Chúc bác BDF vui khoẻ!

ối bác ly giang gần nhà em àh...em ở lê văn sĩ..thôi thì em xin cáo lỗi các anh em nhé...1stlady đừng giận tôi nhé.....

1stLady

Member
Bác BDF hiểu lầm bác ly-giang - rồi em hiểu lầm bác - hờ hờ. Đã nói rồi - chỉ là hiểu lầm thôi. Hôm nào off cạch với 2 ông anh cái là huề - hì hì

:D:D hờ hờ cái dzụ nhậu được àh hơhơ...hôm nào off để tui rủ thèng ái...chiến hữu nhậu mừh..hơhơ

TRUNG_ND

Member
bác Sơn ơi!!!!!!!!!!!!!!bác đã cho phối giống giưa Baron và em cái nào đó chưa(em chưa biết tên).khi nào mà có baby thi đưng quên em đó nhé.

Davidkhoa

Member
chó đẹp wá..hic..hic..ước gì có đủ khả năng tài chính sở hữu 1 pé cho thoả lòng!!đáng iu wá đi..

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
bác Sơn ơi!!!!!!!!!!!!!!bác đã cho phối giống giưa Baron và em cái nào đó chưa(em chưa biết tên).khi nào mà có baby thi đưng quên em đó nhé.
Chào Trung_ND,
Anh lập lại việc phối giống giữa BARON & CINDY (cha và mẹ của những chó con trên). Hy vọng khoảng 2 tháng nữa sẽ có bầy thứ tư của BARON.
Thân,

Royal

Đã quá ... em đang tính mua bull,2-3 tháng nữa em qua a Ly-giang nhé ..... nhà em cũng gần anh ghê cách 3p hehe :D .......

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Đã quá ... em đang tính mua bull,2-3 tháng nữa em qua a Ly-giang nhé ..... nhà em cũng gần anh ghê cách 3p hehe :D .......
Rất hoan nghênh em đến, nếu em dự định nuôi Bulldog, em hãy tìm hiểu thật kỹ, Rất nhiều thông tin trên Vietpet, về chuẩn, chăm sóc,...
Thân,

TRUNG_ND

Member
Chào Trung_ND,
Anh lập lại việc phối giống giữa BARON & CINDY (cha và mẹ của những chó con trên). Hy vọng khoảng 2 tháng nữa sẽ có bầy thứ tư của BARON.
Thân,

em sẽ bắt một nhóc bull của con baron nhe.bác phải để lại cho em đấy(năn nỉ mà).em muốn nuôi môt em EB ở ngoài này thuần chủng.mong bác giup đỡ em.

1stLady

Member
Hong phải bạn ơi - 2 người khác nhau và đều nuôi Bull có tiếng mát tay đấy.
Bữa nào con của Baron sinh em ghé chơi thăm nhé a ly-giang - nhìn đàn chó của anh sướng tê luôn.

Royal

hic,tại anh chàng ai-armani bên diễn đàn aquabird cũng nuôi 1 em tê là baron,cung qua Thái dự thi và đoạt giải,và cũng có tấm hình baron đứng ở lùm cây,và baron sắp có vợ
Hihi bạn nhầm rùi ... bạn sang ABV đọc kỹ lại topic bull của anh Ái sẽ rõ :D

manhtroc

@ly-giang: Anh Sơn ơi,ai đỡ phối cặp này zậy anh???Hình như anh Minh D2 thì phải

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
@ly-giang: Anh Sơn ơi,ai đỡ phối cặp này zậy anh???Hình như anh Minh D2 thì phải
Đúng rồi em, chuyên gia kết tóc se duyên cho Bulldog ở Tp.HCM. Minh đỡ phối bulldog rất mát tay. (tụi anh hay chọc " BÀN TAY VÀNG" đấy).

Thân,