• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Một bé gái Bulldog dễ thương

TheQuang

Member
Bé Bulldog gái này là một trong tám đứa con của GOLD .ThếQuang rất cưng bé này .Tính đến ngày hôm nay , em nó đã tròn 65 ngày rồi .Bé khóac lên mình một bộ lông trắng tinh tươm .

Mr.Bui

bé này nhìn dễ thương thật, bác tính để lại làm giống tiếp àh?Có ý định gả em nó ko bác?Thân

Ka_sea

Member
A có định gả em nó không. Xin cho biết giá luôn, nhìn em là mình kết rồi
cho mình xin đ/c liên lạc luôn nha

Trước tiên xin cám ơn A Quang đã cung cấp cho mình thông tin (mà còn hữu nghị nữa chứ)
Nhưng có lẻ ước mơ đã xa tầm tay với hix hix hix

hai.dt

Chào Quang, bạn cho mình xin giá bán em nó nhé, đang rất quan tâm. Mình ở HN.

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Ui bé xinh xinh yêu quá anh Quang ơi:love struck:! Chúc mừng anh nha, chúc bé ngày càng khỏe mạnh xinh xắn nhá! Khi nào bé lấy chồng sinh cún con anh nhớ post ảnh nhé:D.

TheQuang

Member
Ui bé xinh xinh yêu quá anh Quang ơi:love struck:! Chúc mừng anh nha, chúc bé ngày càng khỏe mạnh xinh xắn nhá! Khi nào bé lấy chồng sinh cún con anh nhớ post ảnh nhé:D.
...Bé gái của mình đang trong độ tuổi nhi đồng đó .Không biết bao giờ mới gả chị ta được đây .Chắc thời gian cũng hơi bị lâu .

hugo1749

Member
Hi anh quang !!! hình như em này có đăng trên 5giay ... phải hok anh ?? không biết chổ anh còn con cái nào không ?? nếu có nhắn tin em cái nha !! thank anh !!