• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

mọi người cho em hỏi về giống chó này với

yunkuri93

Mấy hôm trước bố e đc cho con này về thì ăn uống , nghịch khoẻ nhưng không rõ là giống gì vs bao nhiêu tháng tuổi nên lên đây nhờ mọi người giúp :x

labsaigon

Member
Em nó là labrador retriever, bé này khá xinh, khoảng tầm 2 tháng tuổi. Lab ăn uống dễ và lên cân nhanh, thân thiện. tầm tuuỏi này nghịch như quỷ. Chúc mừng bạn có em cún đẹp!

yunkuri93

Em nó là labrador retriever, bé này khá xinh, khoảng tầm 2 tháng tuổi. Lab ăn uống dễ và lên cân nhanh, thân thiện. tầm tuuỏi này nghịch như quỷ. Chúc mừng bạn có em cún đẹp!
cho e hỏi thêm 1 chút ạ :d e cún này nhiều lúc hay ngặm gạch thì đấy là tự nhiên hay thiếu chất ạ :d

giang179

Member
Labrado e nhé .. gặm gạch là thiếu canxi e nhé .. chó nhỏ mới mang về e cho nó ăn thành nhiều bữa .. 1 ngày 4 bữa chia đều và đủ chất nhé .. ;)

yunkuri93

Labrado e nhé .. gặm gạch là thiếu canxi e nhé .. chó nhỏ mới mang về e cho nó ăn thành nhiều bữa .. 1 ngày 4 bữa chia đều và đủ chất nhé .. ;)
mà bắt giống này đeo dây vào cổ kiểu gì vậy a :( e buộc dây dắt nó toàn ì đít không chịu đi xong giả vờ lim dim ngủ