• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

mấy bác giúp con Nô nhà e với

Memory01

tình hình là Nô nhà em gần đc 2 tháng rồi, em đã cho nó ăn cháo với thịt bò xay nhuyễn, em cho nó uống sữa tươi tiệt trùng không đường nữa.....nó vẫn ăn tốt lắm...nhưng thấy nó ủ rũ lắm...rất ít hoạt động...cứ ăn xong là chui zô 1 góc nằm.....e nó ngủ cả ngày vậy à....xin hỏi đấy có phải là triệu chứng của bệnh k ạ?

sandy

:)) chắc không phải đâu ạ con nhà em nó cũng thế :)) nhưng dắt ra đường nó vẫn chạy bình thường :)) mà hình như em thấy bảo k dk cho chó con uống sữa :-SS

Memory01

:)) chắc không phải đâu ạ con nhà em nó cũng thế :)) nhưng dắt ra đường nó vẫn chạy bình thường :)) mà hình như em thấy bảo k dk cho chó con uống sữa :-SS
em dắt nó ra sân để nó dạo nhưng nó tiếp tục nằm lun bác ạ...em lo lắm...em thấy con hàng xóm nhà em cũng cho ún sữa nên e làm theo thôi...k biết có sao k nữa