• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mèo vỡ bụng ngày ấy....

Ladycat

Một câu chuyện kì diệu! Thật may là trên đời còn có những người như bác sĩ Báu ! Cám ơn bác nhiều ạ !!

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
5 con mèo lứa này đã được trao cho các chủ mới. Đây cũng là lứa sinh cuối cùng của "Mèo mẹ dũng cảm". Mèo Mẹ đã được phẫu thuật triệt sản an toàn theo yêu cầu của Bà Cụ Chủ vì đẻ nhiều nữa sẽ có hại cho sức khoẻ của mèo.

tuanbanh94

Bác sĩ đúng là 1 con người tốt bụng với những vật nuôi mong bác sĩ tay nghề ngày càng cao giúp cho những chú chó mèo xấu số được cứu. Cảm ơn bác sĩ

krisbin

huhu thương các bé quá cơ
mình muốn có em meo mướp nuôi thì làm sao giờ ạ

hienhoang

Hôm nay cháu mới đc tận mắt nhìn thấy tài nghệ của bác sĩ, cháu càng khâm phục bác sĩ hơn, cháu cám ơn bác sĩ nhiều lắm!

hjru

Member
bác báu vừa cứu em mèo đây hả hienhoang !!! chúc bác sức khỏe dồi dào để có thể cứu giúp được nhiều ca bệnh hơn nữa !!!

mrspie

thật tuyệt vời.hihi. pie nhà em đã đc b/s cứu sống. bé mèo bị thủng ruột mấy hum trước. bonus cho m.n h/a ca mổ... mà e đc b/s gửi cho. b/s thật tận tâm. cảm ơn b.s. cảm ơn hienhoang đã đưa em bé đi ạ.xin bản quyền mấy pic của bac nha
hienhoang mang pie đến nè

tình trạng trứoc khiphẫu thuật

mèo đc phấu thuật và truyền n'c. ca phẫu thuật thành công.

http://www.upanh.com/upanh_7/v/erf74l2r8zs.htm

Bác sĩ ơi, bé BÔng của cháu bị mù, cháu không biết tại sao, bác sĩ giúp cháu được không ạ, đáng thương lắm ạ, cháu cảm ơn bác sĩ

ngoctran215

nhìn lòi cả ruột ra,sợ quá, thế mà vẫn cứu sống đc, bác sĩ giỏi thật, nhìn mấy bé mèo con iu quá

yoga731

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
chủ thớt cho mình hỏi này với, pm yahoo minh nha: kentsolution, mình có vài vấn đề thắc mắc .