• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

mèo nhà em bú ti chó kít nhà em đó

Em còn có 1 video clip cơ nhung không biết làm sao đăng lên mong các anh chị giúp em với.

ashita

Dịch giả Vietpet
^^ ngày xưa mèo mẹ đi chơi lũ mèo con nhà tớ do 1 tay mẹ chó chăm lo, vừa chơi với nó, ngủ với nó, lại còn cho nó bú nữa chứ! chả có sữa nhưng gặm cho đỡ nhớ! khổ thân con chó, cả đời ko biết mùi chồng con là gì T.T

tran an an

Mình cũng chưa có kiến thức nhiều lắm về cho mèo, nhưng mà mong bạn nghe mình nói. Việc chú mèo bú tí chú đó, xin bạn đừng để vậy nữa vì ngày xưa, mèo nhà mình cũng vậy. Sau này, mèo con thì không sao, còn cún thì bị viêm tí, sưng rất to và đau nữa. Mèo con lớn rồi, phải tự lập, đừng để bé nhõng nhẽo nữa.Mong bạn xem lại nhé vì ngày xưa, bác sĩ bảo tớ không được cho cún và mèo làm thế

hana04nt

Member
Em Quắt bé tí nhà tớ bây giờ cũng bú tí em Meo thối mặc dù em meo thối chưa đẻ em bé bao giờ và dĩ nhiên là cứ bú vậy thôi chứ làm gì có sữa không biết có bị sao không.Tự nhiên đọc bài của bạn thấy lo lo