• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Logo của các Box ưu tiên

phamhuyhoang

Active Member
Hiện nay các CLB và các trại chó giống đang sử dụng Box riêng đã đi vào hoạt động nhưng chưa có Logo hiển thị tại đầu Box.Kính mong các CLB và các trại chó giống gửi logo mà các bạn yêu thích cho BQT để thay đổi cho phù hợp tiêu chí của các bạn .Xin cảm ơn ^_^

phamhuyhoang

Active Member
Các bạ đã thấy Logo của hoangmoccuong gửi đã add vào đầu box rất đẹp ,gây ấn tượng với thành viên khi vào box đó

jenny_Q

Vietpet sponsor
Anh Hoàng và toàn thể anh chị trong BQT cho em gửi cái logo của club bully của em.

King of bulls

Vietpet sponsor
Hoàng và toàn bộ BCH Vietpet giúp mình cài logo cho club bull pháp ...và hình này làm avatar nick cũa Nghĩa luôn nha.

thank mọi người nhiều !!!

Thân chào,

hung_cz

bạn cho mình hỏi mình muốn đăng quảng cáo mua bán ỏ tôpic ủu tiên thì mình cần phải làm nhủng gì mình sống và làm việc bên đúc và tiệp mình sẻ mua giúp các thiết bị đồ choi dành cho các bé cún yêu...

k2.manhduc

Vietpet sponsor
Nhờ BQT add giúp logo.

Nhờ A.Hoàng và BQT add giúp mình cái logo cho Trại chó giống Mạnh Đức với ạ, thank nhiều nhiều.

Vidic.and.Rio

Vietpet sponsor
Cho em giử cái logo của clb Northern's Working Dogs và cài giúp em làm avatar của em với

DobermanClub

Vietpet sponsor
Xin gửi BQT VIETPET ,CLB DOberman Pinscher Hà Nội đã chính thức có LOGO ,Mong BQT xem xét và up LOGO lên BOX của CLB .XIn chân trọng cảm ơn!

Megachoi

bạn cho mình hỏi mình muốn đăng quảng cáo mua bán ỏ tôpic ủu tiên thì mình cần phải làm nhủng gì mình sống và làm việc bên đúc và tiệp mình sẻ mua giúp các thiết bị đồ choi dành cho các bé cún yêu...