• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Labrador người bạn tuyệt vời của trẻ nhỏ.

trangphuong

Active Member
Hôm nay post mấy bức hình hôm 3/3 âm mình cho cu Đen & con gái đi chơi nhân tiện dã ngoại luôn thể.

Cô con gái có vẻ rất thích chụp hình cùng Đen...:D..
Thêm bô hai chị em làm duyên làm dáng...

Và cuối mình cũng khoe khéo chút...nhìn cu Đen này...:D...

trangphuong

Active Member
Không hiểu sao em post hình không được, các diễn đàn khác em post thử vẫn vô tư?
Các bác thông cảm chắc tại sự cố gì đây đừng chửi em, lại bảo em lừa...:D..

trangphuong

Active Member
Post lại hình.

Hai chị em.

Làm dáng.

Cu Đen thể hiện chào...

Nhờ bác Hung trung yên xoa hộ em hai bài đầu với ạ, cảm ơn bác.

NamLong

Member
Trước tiên phải chúc mừng bạn có "cô con gái" đáng yêu quá! nếu là ảnh mới chụp thì chắc chắn nhỏ hơn bé gái nhà tôi. Thêm nữa: chúc mùng bạn có chó đẹp và khôn ngoan! Ảnh chụp thiên nhiên cũng rất tuyệt.
Không biết bạn ở đâu tại HN vậy? xin cho biết TT vào tin nhắn để cùng giao lưu nhé! Thanks
NamLong 0912093788 (hiện ở Trần Duy Hưng)

HieuKTS

Member
..................................
Không biết bạn ở đâu tại HN vậy? xin cho biết TT vào tin nhắn để cùng giao lưu nhé! Thanks
Đại ca này hiện tại đang ở Thái Nguyên bác ạ ! Nhưng cũng hay "lượn lờ" về khu vực HN lắm bác ạ ! anh em biết nhau rất lâu rồi nhưng em cũng chưa hề gặp bác ấy !!! :D - Bác Phương tính thế nào nhỉ ?? bác tính lúc nào về Hn ? để anh em còn gặp mặt !!! :D

trangphuong

Active Member
Trước tiên phải chúc mừng bạn có "cô con gái" đáng yêu quá! nếu là ảnh mới chụp thì chắc chắn nhỏ hơn bé gái nhà tôi. Thêm nữa: chúc mùng bạn có chó đẹp và khôn ngoan! Ảnh chụp thiên nhiên cũng rất tuyệt.
Cũng như Hiéu kts nói đó, mình và vợ đang sống và làm việc tại Thái Nguyên, HN chỉ là quê mình và quê vợ thôi,rất vui làm quen bác tel mình 0949510000.

To: Hiêu kts anh về liên tục có nhiều khi anh cũng không có thời gian, cũng có thể vài hôm nữa về tìm hiểu dòng Rot..:D...Khi đó anh sẽ a lô cho em và mấy anh em gặp nhau cụng ly chút chút...

trangphuong

Active Member
Bức hình này chính tay con gái Ý Vi của mình chụp, labrador tạo dáng nhìn như GSD...:D..

Đi chơi cũng khoái phết nhỉ? Ôi ta nghỉ chút đã.

Khoẻ rồi lại ngó nghiêng chút chơi.

Lynk_TG

Member
Anh Phương ơi, về alo cho Hiếu thì ko được tiếc tiền điện thoại alo cho em đâu nha. Mà tình hình Nick sao rồi bác?

trangphuong

Active Member
Hai chị em cứ như hiểu nhau lắm...:love struck:..

Chuyện cứ như là Đen nó cũng hiểu mình lắm, hàn huyên, tâm sự...

Chị là chị ghét em lắm đó...

Thôi chơi chút rồi đi măm thôi.

trangphuong

Active Member
Anh Phương ơi, về alo cho Hiếu thì ko được tiếc tiền điện thoại alo cho em đâu nha. Mà tình hình Nick sao rồi bác?
OK hôm nào anh về mấy anh em ngồi khi đó lôi bác Báu và anh MCuong luôn thể, còn Nick hỏng rồi em ơi tiếc thật.

Lynk_TG

Member
vâng ở đây con Ki cũng thế mà anh. Đúng là tiếc quá trời luôn. Chắc là chạy nhảy nhiều nên...thôi ko sao anh ah.

Kelvin Vu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Cho mình spam tí nhé :D . Ku Bin nhà anh mấy tháng tuổi và bao nhiêu kg rồi ạ ? Nhìn lực lưỡng và đẹp trai quá :D

trangphuong

Active Member
Cho mình spam tí nhé :D . Ku Bin nhà anh mấy tháng tuổi và bao nhiêu kg rồi ạ ? Nhìn lực lưỡng và đẹp trai quá :D
Bin nhà ai hả bạn? Bin nhà anh MinhCuong chắc cũng tầm 17-18 tháng rồi, còn cu Đen nhà mình khoảng 13 tháng, mình nuôi sau khi em nó đã lớn, nặng 33kg cao không biết tại không có đo...:D...
Đen đang thay lông, còn phần đùi sau và chút ức thôi, thay lông ok chắc em nó đạt 35kg mất, bác Cường anhthe98 bảo cu Đen to thật..:D...

trangphuong

Active Member
Cu Đen về quê ngoại.

Vài hình ảnh tư liệu khi cu Đen cùng vợ chồng mình về quê, nhân tiện thăm ông chủ cũ luôn.

Ngồi xe cu Đen rất ngoan, không quậy phá gì hết.

Đôi khi cao hứng cũng liếm mặt anh lái xe...:D...và ngó nghiêng nhìn đường.

trangphuong

Active Member
Chào cả nhà...

Về pan laprador thăm mọi người nào.....:-bd.......
Hôm nay buồn buồn mò vào topic này coi cu Đen mà nhớ nó quá......
Thế là nó đã xa mình gần 2 tháng rồi...:at wits end:.....ai lại chơi trò mượn không trả...
Nhớ nó quá!