• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

lời xin lỗi kèm video ngắn về bé chow chow

cocbaby

Member
thật sự xin lỗi các bạn vì lời hẹn post ảnh của bé sumi (chow chow) nhà mình,hôm trước mình viết bài xin được tham gia clb nhưng chưa post được ảnh của bé,vì mày hôm trước busy quá không làm được việc đấy cho đến hôm nay,chiều nay mình đưa bé đi công viên thống nhất đi dạo nên cũng quay 1 đoạn video nhỏ,vì có phần kém chuyên nghiệp nên góc quay amater lắm mọi người thông cảm nhé,mình xin post video em nó lên nhé
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=SmMYPzfKBSY&feature=youtu.be[/YOUTUBE]

GumGum

Member
đáng yêu quá :X
em nó là dòng to hay nhỏ thế bạn,trông chất lắm,tối đẹp trời cho ra giao lưu nhé,cho nó mới mẻ :))

bomxinh123

Member
đáng yêu quá :X
em nó là dòng to hay nhỏ thế bạn,trông chất lắm,tối đẹp trời cho ra giao lưu nhé,cho nó mới mẻ :))
cún hết đi ngoài chưa e
mày cứ bảo đẹp trời là thể nà cũng mưa :-s

GumGum

Member
cún hết đi ngoài chưa e
mày cứ bảo đẹp trời là thể nà cũng mưa :-s
cún nhà em nó bị rối loạn tiêu hóa,sáng nay khô,chiều nát luôn =))
cho uống men tiêu hóa vs cầm tiêu chảy rồi,khỏe rồi :))
em thấy trời đẹp,chỉ thở ra một câu cảm thán,mưa hay k lại đổ tội cho em =))
chậc mãi chưa xong công tác chuyển vùng,muốn cho nó ra chơi quá,tối up ảnh khoe anh em vậy =))