• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lại một em nữa ra đi

Chỉ trong vòng hơn 01 tháng,hai em GSD đã ra đi,đây là em Misa gần 02 năm tuổi vừa mới ra đi lúc 19h,lúc đầu nó bị ỉa ra máu,chảy máu cam đều đã được chữa khỏi,nhưng cách đây vài ngày thấy nó yếu dần rồi đi luôn :(( ,tội nghiệp em nó quá.

maianhduy

chia buồn cùng bạn.. mình cũng mới mất một em chó nhật gần 2 năm tuổi vì tai nạn giao thông...
cố gắng vượt qua nhé ! những chú chó trung thành sẽ mãi luôn bên ta dù chúng còn sống hay đã lên thiên đàng :)

dung_bth

Member
Bạn ơi, chính xác thì em nó bị bệnh mà chết rồi đó, nhưng mà bạn chưa biết bệnh gì thôi, vì vậy nếu nhà bạn còn em nào nữa hoặc là có ý định rước thêm em nào về thì hãy mua thuốc về tẩy trùng nhà nhé để chắc chắn nhà bạn không còn mầm bệnh nữa và các em khác được an toàn.