• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lên Núi Câu Cá

KHIEMTN

Member
Hôm nay đẹp trời , " Tôm " tui hân hạnh được đón tiếp một số anh chị " Rồng " ghé thăm !!! Hôm nay Tây Ninh cốc ngoài màn đàm luận quen thuộc về GSD , anh em chúng tôi phát hiện một thú vui mới : Câu cá trên núi !!! Tình hình cũng khá khả quan , có một số hình ảnh nóng hổi mời cả nhà cùng ...xơi chung nhé !!!

Chiến lợi phẩm của bố con nhà bác Hiếu :

Tiểu thư nhà Khiêm TN

Anh em nhà Haiqui

BUBBA

Super *********
Úi giời, ngon thế này mà hôm nọ tôi lên bác không cho thử là thế lào?

KHIEMTN

Member
Hehe !!! Chiên xù ăn với nước mắm gừng bác ạ !!! Híc !!! Hôm bác lên mấy em nó còn.... nhỏ , sợ nó xương nhiều lại phiền bác !!!! =)):blusshing:

KHIEMTN

Member
Còn một số ảnh nữa , post nốt các bác nhé !!!

Câu từ ao ra tới suối

Chiến lợi phẩm :

kstt1987

Member
Chắc lên nhà A Khiem học câu cá quá. Có con cá nào cỡ 40 kg ko A:day dreaming:

KHIEMTN

Member
Hình như là ....hình như cũng có nốt !!! Hehe !!! Thử một lần xem sao !!!:party::party::party:

loại cá đó vẫn còn nhỏ, mời các bác khi nào có dịp ghé qua hải phòng em đưa các bác đi ăn ghẹ 50kg/con, cá cũng vậy..hehe

NeoOne.VN

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần
bác Khiêm ơi, lên chơi nhà bác có phải đăng ký trước không vậy, nếu đăng ký thì cho em đăng ký từ bây giờ luôn nha. Nhà bác nhiều trò hấp dẫn quá mà chưa có dịp đi, "lão" Bubba toàn đi 1 mình chả rủ ai cả, thiệt ích kỉ hết sức. :)

haiqui

Member
Cám ơn sự tiếp đón rất nồng nhiệt của gia đình Bác Khiêm. :-bd
Cá chính tay mình câu lên cộng với nước mắm gừng của vợ Bác làm khi thưởng thức thật là tuyệt (còn rượu Gấu thì chỉ dám nhấm môi thôi chứ thưởng thức luôn thì không biết sao nữa :thingking:). Còn 1 món nữa đợt sau lên sẽ bắt chúng xé phai trộn gỏi nhé Bác Khiêm.
Trên đường về Bác Hiếu lái xe rất an toàn mà tốc độ thì cũng rất là "Vi Vu" (không biết có ông nào núp ở lùm cây đưa cây súng chỉa vào xe không nữa :))).

haiqui

Member
Úi giời, ngon thế này mà hôm nọ tôi lên bác không cho thử là thế lào?
Nghe nói là Bác BUBBA đã thưởng thức món "Cá um" rồi phải không? Bác thấy món đó thế nào?

kstt1987

Member
Cám ơn sự tiếp đón rất nồng nhiệt của gia đình Bác Khiêm. :-bd
Cá chính tay mình câu lên cộng với nước mắm gừng của vợ Bác làm khi thưởng thức thật là tuyệt (còn rượu Gấu thì chỉ dám nhấm môi thôi chứ thưởng thức luôn thì không biết sao nữa :thingking:). Còn 1 món nữa đợt sau lên sẽ bắt chúng xé phai trộn gỏi nhé Bác Khiêm.
Trên đường về Bác Hiếu lái xe rất an toàn mà tốc độ thì cũng rất là "Vi Vu" (không biết có ông nào núp ở lùm cây đưa cây súng chỉa vào xe không nữa :))).
Món xé phay trộn gỏi là món j vậy A haiqui :drooling::drooling::drooling:

KimCuong

Active Member
@ Nhà tài trợ KHIÊM TỜ NỜ: Không biết đến khi em vào được Tây Ninh thì cá của Nhà tài trợ to như thế nào nhỉ?

Mà em cũng không biết ao của Nhà tài trợ có còn cá không nữa ấy chứ! :))

bergerbigdog

Nhà bác Khiêm còn có hồ nuôi rắn ri voi.Nuôi đến nay cũng đủ lớn thu hoạch được rùi.Món rắn ri voi xé phay nhậu với rượu tay gấu thì còn gì bằng!:-bd