• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

KO khủng

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
con KO này 11 tháng tuổi,cao 79cm,nặng 75kg.Không biết đến lúc trưởng thang thi no bao nhiêu kg nữa

boxich90

Member
Khủng thật! Bác Kỳ cho em hỏi giá 1 em puppy KO khoảng 3 tháng là bao nhiêu hả bác? Nếu mang về VN có nuôi được không hả bác?

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
Khủng thật! Bác Kỳ cho em hỏi giá 1 em puppy KO khoảng 3 tháng là bao nhiêu hả bác? Nếu mang về VN có nuôi được không hả bác?
giống chó nào cũng vậy mua cho con thi giá rẻ bèo em ạ,bắt 1 con chó nhỏ thật đẹp nhưng nuôi để sau này nó đẹp thì lại la một chuyện hoàn toàn khác và quá vất vả,bởi vậy anh hay chọn bắt chó trưởng thành ,mình tận mắt thấy nó vuông vắn ra sao ko phải lăn tăn gì nữa:D

Con Lợn Lòi

Active Member
Bác Kỳ với bác Cường chăm đi quá, chó đẹp thiệt, lâu lâu mới thấy em CO như vậy ...

my_lucky

Active Member
Ơ sao bên trên thì bác Kỳ ghi rõ là KO mà sao ở dưới bác Hưng lại nói là CO, khéo có khi sang bên nhà bác Dự để hỏi cho ra lẽ:D=))

Lordrich

Member
giống chó nào cũng vậy mua cho con thi giá rẻ bèo em ạ,bắt 1 con chó nhỏ thật đẹp nhưng nuôi để sau này nó đẹp thì lại la một chuyện hoàn toàn khác và quá vất vả,bởi vậy anh hay chọn bắt chó trưởng thành ,mình tận mắt thấy nó vuông vắn ra sao ko phải lăn tăn gì nữa:D
rẻ bèo là bao nhiêu hả bác :-o KO mà có một cặp thì vui 8->
con này 75 kg là đỉnh cao rồi bác ah, chắc cũng chỉ duy trì cân nặng tầm này
Hàng độc ở Việt Nam đây

tran van hoan

Active Member
con KO này 11 tháng tuổi,cao 79cm,nặng 75kg.Không biết đến lúc trưởng thang thi no bao nhiêu kg nữa

Có thế mà anh cũng phải hỏi , nhóc này trưởng thành chắc khoảng TẠ MỐT ! Có hỏi gì nữa không ? Em trả lời cho !

boxich90

Member
Em nghĩ nếu nuôi nó tầm này em cũng không quen.Thế nếu 1 con khoảng 4-6 tháng chắc vừa anh nhỉ.Mà nó rơi vào khoảng bao nhiêu tiền bác nhỉ??

Ơ sao bên trên thì bác Kỳ ghi rõ là KO mà sao ở dưới bác Hưng lại nói là CO, khéo có khi sang bên nhà bác Dự để hỏi cho ra lẽ:D=))
2 cái này là 1 .hình như CO KO là do viết kiểu anh và nga thì phải ?

Pham Thang

Member
Chào 2 bác Cường và Bác Kỳ

2 bác đúng là Sư phụ, toàn show những hàng siêu khủng hoảng để ACE giật mình!!!
Chúc 2 bác Giáng SInh sắp tới vui vẻ !!:D:D

dnn123

Member
Anh Kỳ cho em hỏi con KO lớn như thế này giá khoảng bao nhiêu anh ? và nếu muốn mua có ai bán không anh nhỉ ?

80 kg phai không anh .Nhìn thì hay thật nhưng trái gió trở trời thì ......:p có 10 anh dư không biết có lôi nổi nó không ?=))

phamhuyhoang

Active Member
em CO này có phải là em CO duy nhất hôm FTV vừa rồi không hả bác Kỳ :-??
chuẩn đấy em ạ ^_^ em nó mới về nên còn nhút nhát ý mà ^_^ về với anh Dự hải dương rồi không biết có dữ hơn chút nào không đây ? em này nhìn to vậy nhưng chỉ dưới 60kg ^_^
@: anh Dự : hôm trước Festival em lên nhà anh Kỳ em dắt nó ra đường làm tắc hết đường đấy .mấy ông công an phường phải ra xin em dắt nó về nhà không làm nghẽn hết Hồ con Rùa

xuandu74

Member
80 kg phai không anh .Nhìn thì hay thật nhưng trái gió trở trời thì ......:p có 10 anh dư không biết có lôi nổi nó không ?=))
Em nó vẫn chưa lấy lại được thăng bằng khi chuyển môi trường nuôi và chưa quen nhà nên chưa bộc lộ hết tính dữ ra, nhưng mình đã nhờ người trêu kích động thì nó rất dữ, không biết sau này khi quen rồi mà dữ như thế không biết có giữ nổi không, nhưng hiện giờ rất ngoan và nghe lời.

xuandu74

Member
chuẩn đấy em ạ ^_^ em nó mới về nên còn nhút nhát ý mà ^_^ về với anh Dự hải dương rồi không biết có dữ hơn chút nào không đây ? em này nhìn to vậy nhưng chỉ dưới 60kg ^_^
@: anh Dự : hôm trước Festival em lên nhà anh Kỳ em dắt nó ra đường làm tắc hết đường đấy .mấy ông công an phường phải ra xin em dắt nó về nhà không làm nghẽn hết Hồ con Rùa
Chú chỉ mỗi Công an Phường thôi, chứ anh dưới này phải nhờ anh em Công an Thành phố dẹp đường Hoàng ơi...:)).... Chiều nay anh với em nó nhẩy thử lên cân để cân em biết bao nhiêu không, tổng 138kg, anh đố chú anh được bao nhiêu kg.