• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Kính gửi anh chị em Quản lý Diễn đàn VP!

Leeno

That su Toi rat men cac ban trong dien dan nay... Muon trao doi kien thuc va giao luu voi cac ban. Nhung Toi ko the viet duoc tieng vn co dau. Toi o Nauy hon 20 muoi nam roi , Toi dong y la sai noi qui cua dien dan... Nhung co the nao cho Toi duoc ngoai le ko vay?? Neu duoc Toi thanh that cam on anh chi em , neu cac ban cam thay ko duoc thi ko sao , Toi van den day choi nhung chi xem cac ban binh luan thoi
Chuc cac ban vui ve
Lee

Thật sự tôi rất mến các bạn trong Diễn đàn này...Muốn trao đổi kiến thức và giao lưu với các bạn. Nhưng tôi không thể viết được Tiếng Việt có dấu. Tôi ở Na-uy hơn 20 năm rồi. Tôi đồng ý là sai với quy định của Diễn đàn...nhưng có thể nào cho tôi được ngoại lệ không? Nếu được thì tôi thành thật cảm ơn chị anh em, nếu không thì không sao. Tôi vẫn đến chơi và chỉ xem bình luận thôi.

Chúc các bạn vui vẻ!

Lee

( Đánh dấu Tiếng Việt dùm bạn, bạn cứ comments, những trường hợp đặc biệt thế này tôi sẽ giúp bạn để phù hợp với quy định của Diễn đàn- Chúc bạn vui vẻ ! BSGV )

KimCuong

Active Member
That su Toi rat men cac ban trong dien dan nay... Muon trao doi kien thuc va giao luu voi cac ban. Nhung Toi ko the viet duoc tieng vn co dau. Toi o Nauy hon 20 muoi nam roi , Toi dong y la sai noi qui cua dien dan... Nhung co the nao cho Toi duoc ngoai le ko vay?? Neu duoc Toi thanh that cam on anh chi em , neu cac ban cam thay ko duoc thi ko sao , Toi van den day choi nhung chi xem cac ban binh luan thoi
Chuc cac ban vui ve
Lee
Chào anh Lee!

Rất cảm ơn anh đã nhiệt tình tham gia Diễn đàn Vietpet tại quê nhà. Hy vọng Diễn đàn sẽ nhận được nhiều sự đóng góp và hợp tác của anh trong tương lai.

Trong vấn đề anh nêu ra thì thú thực rất mong anh phải thông cảm, vì hiện tại Diễn đàn Vietpet cũng có rất nhiều các thành viên là người Việt Nam đang sống ở các nước trên thế giới như Germany, Úc, Trung Quốc, Canada...v.v... nhưng họ vẫn nhớ và hướng về quê nhà bằng cách chấp hành Nội quy diễn đàn Vietpet, bằng việc giữ hình ảnh của tiếng Việt bằng cách gửi bài tiếng Việt có dấu và không sử dụng các loại ngôn ngữ không có trong Từ điển tiếng Việt.

Ngoài ra còn một vấn đề nữa, Ban quản trị diễn đàn chỉ quản lý thành viên trên phạm vi mạng xã hội và không quản lý thành viên bên ngoài cuộc sống thực tế, vậy nên chỉ còn cách chúng ta cùng chung tay xây dựng và hoạt động trên cơ chế đã được tất cả mọi người nhất trí khi đăng ký thành viên Diễn đàn Vietpet đó là Nội quy diễn đàn.

KimCuong nói vậy rất mong anh thông cảm, hy vọng anh sẽ khắc phục được vấn đề của mình và mong nhận được sự hợp tác, đóng góp của anh góp phần vào sự phát triển sân chơi của tập thể anh chị em chúng ta.

Cảm ơn anh! Thân mến./.

kieumailc

Active Member
Chuc cac ban vui ve
Lee

Thật sự tôi rất mến các bạn trong Diễn đàn này...Muốn trao đổi kiến thức và giao lưu với các bạn. Nhưng tôi không thể viết được Tiếng Việt có dấu. Tôi ở Na-uy hơn 20 năm rồi. Tôi đồng ý là sai với quy định của Diễn đàn...nhưng có thể nào cho tôi được ngoại lệ không? Nếu được thì tôi thành thật cảm ơn chị anh em, nếu không thì không sao. Tôi vẫn đến chơi và chỉ xem bình luận thôi.

Chúc các bạn vui vẻ!

Lee

( Đánh dấu Tiếng Việt dùm bạn, bạn cứ comments, những trường hợp đặc biệt thế này tôi sẽ giúp bạn để phù hợp với quy định của Diễn đàn- Chúc bạn vui vẻ ! BSGV )

Với tình cảm và sự trân trọng của cá nhân, xin gửi tới bác Lee lời cảm ơn và mấy bức hình Quê hương; hy vọng và tin tưởng rằng bác sẽ, luôn đóng góp quan trọng cho NGÔI NHÀ CHUNG- VIEETPET.COM