• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

"J" litter from Multi champion Fighter & Klara

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Chúc mừng Sơn nhé..... dạo này VnRottweiler liên tục phát triển quá :-bd, em làm từ từ thôi để anh còn theo kịp với chứ :D.Thân chào.
Dạ cám ơn anh doanh đã chúc mừng ! về cách nuôi chó con em còn phải theo anh học hỏi dài dài..he.he..em nhìn bầy Darka và Selma thấy phê ghê, mấy em đó đều và đẹp...

hôm nào rảnh uống cafe anh nhé

BR

angelking

Member
Nhìn mấy bé thấy ghét quá , vợ em mà nó gặp ở ngoài là nó mê tít lun ... ^_^

anh mà nhìn tụi nó ở ngoài phê lắm, cái mắt cứ ti hí , cái đầu thì hơi to nên cứ lắc lư lắc lư, miệng thì lúc nào cũng la làng đòi bú mẹ..he.he...nói chung là cảm giác rất phê.

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Xin update hình mấy nhóc mang vần "J", hôm nay đã được 23 ngày tuổi

Xin cám ơn

dung_bth

Member
Trời, nhìn cái tụi này dễ thương quá, bữa em có giúp cho mấy đứa bú rồi, giờ nhìn trên hình thấy đáng yêu ghê, nhìn nhớ con Ianna nhà em quá, sắp tới ngày rước em nó về rồi, hehehe,mừnggggggggggggggggg

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Xin update hình mấy nhóc mang vần "J", hôm nay đã được 34 ngày tuổi

Xin cám ơn

angelking

Member
Xin update hình mấy nhóc mang vần "J", hôm nay đã được 34 ngày tuổi

Xin cám ơn
Bầy J này , em thích em "Joaguin" nhất , không biết qua hình như vậy , ở ngoài em nó thế nào nữa ... Chờ đợi kiểu này hoài khó chịu quá , không biết có kịp , có duyên với em "Joaguin" không nữa ... Hic ... :((

Anh sonnguyen ơi ! Nếu em chọn em "Joaguin" đó thì có chính xác không anh ? Vì em chỉ có cơ hội xem ROOT qua hình hà , chưa lại gần xem trực tiếp ở ngoài khi nào hết ! Anh cho em ý kiến với nhe . Thanks anh ! :-ss

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Chào em ! lâu qua rồi mối gặp lại..ở ngoài Joaquin khá lắm đấy

BR

angelking

Member
Chào em ! lâu qua rồi mối gặp lại..ở ngoài Joaquin khá lắm đấy

BR
Em hàng ngày vào 4Rum không dưới 20 lần đâu anh , em online suốt ngày mà , chỉ dám xem cho đỡ ghiền , mà hình như càng xem càng ghiền thêm . :D
Tại vì em đang phải cố gắng và kiên nhẫn chờ , khó chịu quá , em rất nóng lòng mong đến lúc bấm số phone của anh ... Anh còn nhớ em thì em cũng thấy vui rồi . Cám ơn anh ! :)

machoi95

Anh sơn cho em cái số đt để khi nào có đàn chó mới em còn liên lạc đc ko :-? em ở HN

tinhbanbietyeu

chào anh Nguyên.
Một thời gian có liên lạc với anh qua diễn đàn này, học hỏi từ anh về Rott, nhưng gần đây em busy công việc quá nên chỉ theo dõi diễn đàn thôi. Nhưng với niềm đam mê về rott thì em vẫn còn cháy rất nóng trong người, nhiều khi nghiền quá mà vào tiệm bán Rott để ngắm mấy em đấy cho đỡ nghiền. Chúc mừng anh có thêm những bầy Rott đẹp, mong rằng thời gian tới sẽ được gặp anh và dược chơi cùng với mấy chú Rott chỗ anh.