• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Husky nha em!!!!!!!!!!!!!!!

K3vin69

Member
Nhà rộng nuôi cún thích thật,mình mà được thế này có khi mình nuôi cả đàn luôn cho sướng :)

TRUNG_ND

Member
đây là xưởng nhà em.ơ đây là đại bàng doanh của 5 con chó ta,cặp vợ chồng husky và 1 chu phốc.em husky đen là cái còn em nâu là đực các bác a.hai em husky này cũng là thành viên cũ của hội husky đó các bác a.mọi ngưòi thử đoán xem.

lollipop™

Member
2 em này đẹp quá bác ạ :D nhà bác có sân thích ghê, nuôi con gì cũng thoải mái chỗ chơi ( chẳng bù nhà mình ) :D thế 2 em đây tên gì thế bác ? :)

kenvin234

Member
Trời Smith kia á 0_o,nhìn không nhận ra được,bạn chăm giỏi thế....,còn mimi thì chưa biết ^^

zellkun

Member
chủ cũ của em smith đây, em nó h nhìn khác quá nhỉ, có còn bị đi phân lỏng không hả bạn, nó đc bao nhiều cân rồi, bị mất số nên chả biết liên lạc hỏi thăm thế nào cả, nhà rộng nuôi thích thật

TRUNG_ND

Member
đây là ryn béo và smith cả nhà ah.ryn béo bây giờ được 20kg còn smith được 21kg.hai em nó có tên mới là KIA(smith) và KIWI(ryn béo).hai em nó vẫn co sức khỏe tốt.nhà rông nên cho vận đông suốt ,nên không phải cho chạy thể dục.em thấy dạo này hội H&S im lìm quá.

TRUNG_ND

Member
bà bầu 45 ngày nhà tôi.hồi hộp quá.mình rất mong em kiwi nhà mình được me tròn con vuông.ai co kinh nghiệm về đỡ đẻ và nuôi chó con thì mách cho mình kinh nghiệm nhé.