• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HP(pit)

longtroc

Member
cún đẹp chúc mừng bạn . cún hay ăn chóng lớn nào :x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x

minskpro

Bác cho em thông tin về bố mẹ của đàn này với

Tiện thể bác cho em đặt gạch 1 em cái và cho em xin giá và số điện thoại của bác vào inbox nhé

Mong tin của bác

chúc mừng bác .cún đẹp.bác giới thiệu 1 ít về bố và mẹ các bé đi để mọi người thảm khảo.chúc các bé hay ăn chóng lớn.

ohmygood

Member
chó bố là con boy nhà chú tuấn.chó mẹ mình cũng mua ở nhà chú ấy.^^ đc 10 be chet 1 còn 9 lứa thứ 2 nhé

minskpro

Bác ơi bác có thể nói cụ thể cho em biết là chó nhà chú Tuấn nào ở đâu ko ạ, em đang tìm hiểu nên thiếu thông tin nhiều lắm. Mong tin bác

hoanhd

Member
nhìn cún mà yêu quá cơ.mình thích em kẻ vẽ quá cơ.cho mình hỏi em đó la đực hay cái vậy?.chúc mừng bạn nhé.>:D<>:D<>:D<

kakapham

Member
Bác ơi bác có thể nói cụ thể cho em biết là chó nhà chú Tuấn nào ở đâu ko ạ, em đang tìm hiểu nên thiếu thông tin nhiều lắm. Mong tin bác
chú Tuấn ở đây chắc là chú Tuấn (trắng) rùi,chó mang thương hiệu này thì ok rùi,chúc các bé mau lớn!

ohmygood

Member
chó nhà chú tuấn trắng bạn ak.(kakapham) em là nguoi mua boxer 4 nam truoc của anh đó^^