• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN_Rất yêu nên cần 1 chú mèo BaTu hoặc xù...HELP...

meobeo84

Nhà em toàn người yêu mèo, nhà em đã có 1 em mèo lai xù gần 2 tuổi rùi, rất nghịch, rất cần 1 em mèo xù hoặc BaTu để bầu bạn. Bạn nào có em mèo như trên hoặc không có nhu cầu nuôi thì cho mình xin.
Đây là ảnh em Béo nhà mình nha:

bizonzon

Active Member
Hic, bạn xin mèo xù với ba tư thì ai có mà cho, :-s. Mua đi bạn :D

Mieo4987

Member
Cái bạn xin khó mà đạt được lắm,vì xin toàn mèo đắt tiền không.Bạn xin mèo ta đi,nhiều bạn cần tìm mái ấm cho mèo ta con lắm,mà mèo ta cũng rất khôn,ngoan,tình cảm,lại bắt được chuột gián nữa,giống như em Béo nhà bạn vậy.Chúc bạn sớm tìm được bạn cho Béo!

meobeo84

Hic, meo ta thì nhà tớ 1 có em Béo nhà tớ rùi, nên muốn xin 1 em khác loài nữa cho vui, bao giờ đủ các loại thì thôi, hjjj......Tuy biết rất khó nhưng vẫn mong muốn, bao giờ có mới thôi :D

nh0kkUn

Member
bạn ơi :))...
mèo nào cũng là mèo mà... sao lại phân biệt mèo lông xù với mèo này nọ thế......
Bạn xin mèo ta là được rồi =.=!... xin mèo 34 về... bạn không nghĩ đến chuyện lông lá ăn uống vệ sinh của em nó à ;;)

thuan81

Active Member
mèo ba tư chăm cực lắm!mình nuôi bốn con và đang oải lắm nè!khi nào hết sức chịu đựng mình sẽ quăng ra đường hết!:))

mèo ba tư chăm cực lắm!mình nuôi bốn con và đang oải lắm nè!khi nào hết sức chịu đựng mình sẽ quăng ra đường hết!:))
Anh Thuận khi nào quăng mấy em í ra đường cho em xin 1 tin nhá, em sẽ phi xuống Bến Tre hốt mấy em nó về :)):)):))=))=))=))

meobeo84

Ôi ôi...

Ôi anh T ơi, khi nào a chuẩn bị quăng thì bảo trước e nhá, em sẽ bay vào BT để đón mấy em ý,... hjjj... giờ mấy e ý là thần tượng của nhà em đấy. :-bd

công nhận, tiền đấy thì ở ngoài này mua béng 1 đứa cho nhanh. Mà anh T nói thế chứ, đợi khi nào ổng chán mấy em ý chắc chả bao giờ quá, toàn yêu thương âu yếm thì nhiều chứ ghét bỏ không có tí nào.

hoalinh

Member
Xin mèo được 34 , lông xù . lông ngắn....và xin bao giờ được thì thôi.........thì may ra chỉ có xin được ở người thân , anh chị , họ hàng , người yêu , bạn bè ....Ai nuôi chán thì cho thôi ! .Lần trước có một bạn lên diễn đàn đăng cho hoăc tặng mèo xù vì lý do phải đi du học nhưng trường hợp đó hiếm lắm .Bạn chịu khó đợi mấy bạn gái trẻ , đang còn là sinh viên như bizonzon , ruồi , bichdiep ,banhmybo , haphưong ., meonho , sheryl....một ngày nào đó phải đi du học ở nước ngoài không có thời gian chăm sóc , lúc đó .......hihihihi