• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

hn: xin 1 chú cún hoặc 1 chú pet bất kì

http://www.yeuthucung.com/topic/22486-hn-minh-muốn-nhận-nuoi-cun-hoặc-những-em-pet-bất-ki/

mình rất yêu quý động vật nhà mình ở quê rất rộng nên có thể nuôi đc rất nhiều e pet, có nhiều bạn vì đk mà không nuôi đc pet của mình nên phải cho đi, mình lập topic này là muốn nhận nuôi các bé, mình có thể nuôi mọi con pet, mình cũng bị pet cắn nhiều nên cũng k sợ nữa, ai có cún cho mình càng tốt để mình cho em làm bạn với e cún đuôi ngắn nhà mình, mình cũng sẽ nhận nuôi hộ, khi nào bạn nhớ pet và có đủ khả năng nuôi chúng thì qua đón về thoải mái. mình nuôi nhiều pet nên rất biết cách chăm sóc nhé các bạn yên tâm, liên lạc với mình theo số 01666964335. nếu bé nào to thì mình mang về quê ở hải dương có e mình chăm sóc, bé nào nhỏ mình để ở phòng trọ ở gần trường thương mại nhé