• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN-mình muốn huấn luyện chó tại nhà

cubiu

Member
nhà mình có nuôi 1 em xoáy thái đc 6 tháng đã đến tuổi đi học, bạn nào có kinh nghiệm hay nhận huấn luyện chó tại nhà thì để lại sdt cho mình nhé. Nhà mình ở Đầm trấu - Hà Nội

Nhà mình cũng ở trong đầm trấu, có 1 em beagle 4 tháng tuổi mình đã tự dạy một số lệnh cơ bản. Buổi tối muộn mình hay cho đi dạo. Nếu bạn muốn thì giao lưu nhé, tối tối cho ra chơi cùng nhau (chỉ sợ xoáy thái hơi dữ cắn cún mình thì toi hihi đùa thôi). Trong thời gian chưa tìm được HLV mình sẽ chia sẻ cho bạn cách tự dạy trước nếu bạn muốn.

cubiu

Member
OK bạn ơi đc đấy mình ở A1 đầm trấu có chỗ bãi xe ở trên khá rộng cho cno đùa vs nhau đc đấy, cho mình sdt đi tối ae dắt cho cno đi chơi:))