• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN.HUSKY...Bé bốp đẹp zai hehe

bopdepzai

Member
;) gần 1 tuần rồi bốp về nhà ăn ngon ngủ yên nghịch ngợm cắn xé đủ cả hehe sau đây xin phép ra mắt anh em họ hàng gần xa cô dì chú bác=))

kid1989

Active Member
Bốp này bắt của thằng cu gì gì sn 94 đúng hem con này là cái mà có phải đực đâu mà dzai :))

bopdepzai

Member
hehe thì tại em nó đặt tên là bốp trước rồi mà kệ cứ gọi thế cho dễ nuôi hehe

bopdepzai

Member
ko biết hơi phí :)) trộm vía em nóaaa ngoan lắm hehe mình tính tiêm thêm vaccxin mũi thứ 3 cho chắc chắn hehe

kid1989

Active Member
ặc ặc thôi 2 mũi đủ rồi nếu tiêm đủ rồi thì tiêm làm gì nữa @_@ tốt gì khi tiêm nhiều đâu T_T con này mà ngoan cứ cho nó ra lenin xem có ngoan ko :))

kid1989

Active Member
oạck @_@ bà bác sĩ bảo thế à :| bà bác sĩ ở chỗ nào thế bác ơi tiêm 3 mũi lần đầu em nghe thấy -,-

bopdepzai

Member
có bạn nào biết chỗ nào bán dụng cụ cho chó ở khu vực quận hoàn kiếm ko nhỉ?đang muốn mua cho bốp cái xương gặm mà chả biết chỗ nào?ai biết chỉ dùm với

kid1989

Active Member
bác có thời gian thì ra lenin xog gọi cho anh Linh bảo anh ý mang ra cho. Anh Linh anh ý bán đồ cho pet đấy :D