• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN - em muốn xin 1 em mèo con 2 tháng tuổi.

haddymis

Member
Tình hình là dạo này em bận quá, nên chả có thời gian chơi với Simba nhà em. Nên em muốn hỏi nhà chị hoặc nhà bạn nào có mèo con tầm 2 tháng tuổi thì em xin 1 em để bầu bạn với Simba. Cám ơn mọi người trước nha.

Luu Duong

Member
D cũng bắt 2 con 1 đực 1 cái về, nó nô ghê lắm M ạ ^^! Nhìn 2 đứa nó nghịch trông ngộ lắm :D, đợi Bơ nhà D đẻ D cho M nhá

haddymis

Member
Hê, hóa ra có mèo con rồi à. Nhanh ghê há. Chúc mừng nhé. Hic, đợi Bơ thì Simba nhà tớ cũng sinh luôn rồi. Lúc đó chắc chả còn thời gian buồn nữa đâu. T_T

hijakata

D ơi bơ nhà D mà đẻ thì giữ cho mình đăng kí một chú với được không?

haddymis

Member
Híc, vì 1 số lý do mà em không được nuôi thêm mèo nữa, rất cám ơn mọi người đã quan tâm. Dù sao thì đây cũng không phải trường hợp nan giải, buổi tối dạo này toàn cho Simba lên ngủ cùng và vừa chơi với Simba vừa... mơ màng ngủ, nên cũng ổn ^^. Mod xóa giùm em ạ. T_T