• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hic hic bác nào bị như em ko????

icy_6179

Kính thưa các anh chị ko biết có ai bị như em ko?
Hiện tại em đang dùng mạng FPT mà ko tài nào vào dc trang việt pet. em cứ nghĩ máy tính nhà em có vấn đề sau đó em thử dùng máy laptop cung ko dc nhưng mang máy đi wa cam mạng vnn của biu điện hải dương thì vào vô tư ko sao vậy bác nào biết chỉ dùm em vì ko vào dc lên ko cập nhập dc thông tin diễn đàn.

Cá trê

Member
Ui, em cũng bị như bác này. Mất hơn 10 ngày nay rồi. Cứ tưởng máy nhà hỏng, ra mấy quán cũng không vào được thì về quê dùng mạng VNPT còm lại vào được :(! Hôm nay mạng FPT đã vào vietpet bình thường. 3:-O hú hú hú
Ớ! mà bác ở HD à, em ở bùi thị xuân nài .

Em cũng đã bị như bác, mang latop ra cơ quan thì vào được Vietpet, mang về nhà lại ko được, mò mẫm mất 1 tuần mới tìm ra là do chương trình diệt virus, bác thử tắt chương trình diệt virus đi rồi vào thử xem>:D<

PhungPhuong

Vietpet sponsor
hiện tại các bạn vào link forum.vietpet.com thay vì vietpet.com là đc mà
còn mấy ngày trước là do lỗi từ nhà cung cấp dịch vụ, đã thông báo ở trên