• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

[HELP] Tắm cho cún hơn 50 ngày

JinBalyoh

Member
Tình hình là bé cún nhà em mới về nhà đc 8 hôm, là dòng Alaska. Bé cũng gần 2 tháng rồi, nhưng mà bé hôi quá, em không biết là đã tắm cho em nó đc chưa, vì nghe nói cún mới về nhà không nên tắm. Em cũng đã thử tắm khô bằng phấn rơm em bé nhưng em ấy bị dị ứng k tắm đc.

Mọi người tư vấn giúp em với, liệu bây h có thể tắm cho em ấy đc chưa, và nên tắm như thế nào đây, thấy em ấy hôi rồi bị nổi 1 mụt mủ ở bụng thấy thương quá à :(

Cám ơn mọi nhiều nhiều!!

petplusvn

Member
Tình hình là bé cún nhà em mới về nhà đc 8 hôm, là dòng Alaska. Bé cũng gần 2 tháng rồi, nhưng mà bé hôi quá, em không biết là đã tắm cho em nó đc chưa, vì nghe nói cún mới về nhà không nên tắm. Em cũng đã thử tắm khô bằng phấn rơm em bé nhưng em ấy bị dị ứng k tắm đc.

Mọi người tư vấn giúp em với, liệu bây h có thể tắm cho em ấy đc chưa, và nên tắm như thế nào đây, thấy em ấy hôi rồi bị nổi 1 mụt mủ ở bụng thấy thương quá à :(

Cám ơn mọi nhiều nhiều!!
cún nhà bác bị ve, rận rồi. Qua e kiếm 1 chai sữa tắm về diệt nhé