• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

help me

mrphat

tình hình là mình mới nuôi chó nhưng chưa có kinh nghiệm.Bữa đó hứng lên nên ra lê hồng phong mua 1 em Gấu về..nhìn thương lắm.nuôi pé được 2 bữa thì thấy pé ho va so mũi.mình cũng đã đọc qua những bài viết của các bạn nói về giống chó này va trường hợp bị bệnh giống như pé nhà mình.mình đã đi nhìu bác sĩ rồi.cách đây vài ngày thì pé đã hết ho nhưng còn sỗ mũi.chịu ăn nữa.nhưng khoảng 2 ngày gần đây pé ho nhìu lắm.thật sự trong lòng mình xót lắm các bạn à.hiện tại mình đem pé ra bác sĩ ở Nguyễn Thiện Thuật quận 3.bác sĩ nói cơ hội là 50/50.mình cũng biết cái hậu quả mà mua chó ở lhp.nhưng mỗi lần nhìn pé thấy thương lắm.mình sẽ cố gắng chữa bệnh cho pé..các bạn có ai biết chỗ nào trị bệnh tốt nhất ko?nếu có cho mình địa chỉ nhé.
p/s:Ba có bán hết tài sản cũng phải chữa hết bệnh cho con