• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

(HCM) Tặng 2 bé mèo mừng Quốc Khánh đâyyyyyy...

Bennynguyen1212

Chào toàn thể anh chị em yêu mèo.
Đầu tiên mình mến chúc cả nhà nhiều sức khỏe, niềm vui và hạnh phúc bên tổ ấm của mình nhân dịp QK
Tiếp theo, mình có nhã ý muốn biếu các bạn yêu mèo 2 bé mèo con, nhị thể và tam thể, khỏe như trâu, dễ thương như thỏ và bắt chuột thì thôi rồi, "bá con ông đạo". Số là mình đã giải cứu 2 bé nó khỏi gầm cầu hôi hám cách đây ít lâu, thấy chúng nó số phận hẩm hiu, bị ngta nhẫn tâm vứt bỏ khi còn đỏ hỏn mình chịu không nổi nên mang về chăm sóc dù cả nhà không thích mèo cho lắm.
Mình xin nhấn mạnh là mình tặng free cho các bạn 100%, không nhận dù 10k tiền sữa, nên các bạn cứ yên tâm nhé.
Bạn nào thương các em nó thì nhanh tay quay số 0915897722, mình tên Mẫn, địa chỉ 73 Phạm Viết Chánh P19 Q.Bình Thạnh.

Mại dzô mại dzô...

Thanks